சாகச விளையாட்டில் ஈடுபட்ட வீரர் மரணம்

புத்ராஜெயா : இங்கு இங்கு நடைபெற்ற பேஸ் ஜம்ப் பயிற்சி அமர்வு (ஜனவரி சம்பந்தப்பட்ட கட்டிடத்தின் மேலாளரிடமிருந்தும், புத்ராஜெயா கார்ப்பரேஷனின் (பிபிஜே) அமைப்பாளராகவும் உள்ளூர் அதிகாரியாகவும் அனுமதி பெற்றது.

அமர்வு குறித்து சிறப்பு மலேசிய உதவி மற்றும் மீட்புக் குழுவினருக்கும் (ஸ்மார்ட்) தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் சம்பவ இடத்தில் காத்திருப்பதற்காக பணியாளர்கள் பணியில் அமர்த்தப்பட்டுள்ளதாகவும் பிபிஜே கார்ப்பரேட் தகவல் தொடர்பு பிரிவு இயக்குநர் தெங்கு ஐனா தெங்கு இஸ்மாயில் ஷா தெரிவித்தார்.

பயிற்சி அனைத்து பாதுகாப்பு அம்சங்களையும் வானிலையையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டது. கட்டிடம் மற்றும் தரையிறங்கும் பகுதியில் காற்றின் திசை குறிகாட்டிகள் வைக்கப்பட்டன.

சம்பவத்தின் போது காற்றின் திசை மற்றும் வலிமையின் அடிப்படையில், தாவலைச் செய்வது பாதுகாப்பானது என்று சனிக்கிழமை (ஜனவரி 2) ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறினார். இங்குள்ள பெண்கள், குடும்ப மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சக கட்டிடத்தில் பேஸ் ஜம்ப் சோதனை நடத்தியபோது ஒருவர் இறந்த சம்பவம் குறித்து அவர் கருத்து தெரிவித்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை மாலை 5.35 மணியளவில், அஸுவான் தஹாருதீன், 49, மற்றும் பேஸ் அபாபில் கிளப்பைச் சேர்ந்த ஏழு பேஸ் ஜம்பர்களுடன் 2021 கூட்டாட்சி பிரதேச தினத்துடன் இணைந்து ஒரு செயல்திறன் பயிற்சி பெற்றனர். குதிக்கும் போது, ​​அசுவான் தனது பாராசூட்டின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, கட்டிடத்தின் ஜன்னலில் மோதி விழுந்தார்.

பாராசூட்டிங்கில் 18 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக அனுபவம் பெற்ற அசுவான் 300 க்கும் மேற்பட்ட BASE தாவல்களை நிகழ்த்தியுள்ளார். the Terjunan Kibaran Jalur Gemilang ke-62, Terjunan Jubli Perak 25 tahun Putrajaya, Putrajaya International Hot Air Balloon and Putrajaya BASE Jump 2020 பல ஜம்பிங் போட்டிகளிலும் அவர் ஈடுபட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

அசுவானின் குடும்பத்தினருக்கும் பிபிஜே தனது ஆழ்ந்த இரங்கலைத் தெரிவித்ததாக தெங்கு ஐனா கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here