2021 ஆண்டை அரசாங்க ஊழியர்கள் சிறப்பான ஆண்டாக கொண்டு செல்லுங்கள்

கோலாலம்பூர்: அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளர் டான் ஸ்ரீ முகமட் ஜுகி அலி அனைத்து அரசு ஊழியர்களுக்கும் 2021 ஆம் ஆண்டு  சிறப்பை நோக்கி செல்லும் ஆண்டாக இருக்க வேண்டும் என்று வலியுறுத்தினார்.

வருங்காலத் திறன்களுடன் மனித மூலதனத்தை ஒருங்கிணைப்பதன் மூலமும், மிகவும் நெகிழ்வான அமைப்பை வலுப்படுத்துவதன் மூலமும், வேகமான மற்றும் அதிக தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் திட்டங்களின் மேலாண்மை மற்றும் மேம்பாட்டின் மூலமும் வெளிப்பட வேண்டும் என்றார்.

இது தவிர, சேவை வழங்கல் டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பம் மற்றும் 4.0 தொழில்துறை புரட்சி ஆகியவற்றின் அடிப்படையிலும் இருக்க வேண்டும் என்றும் இது பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் வெளிப்படுத்திய நம்பிக்கைகள் மற்றும் சவால்களுக்கு ஏற்ப அமைந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த சிறப்பு ‘சேவை செய்வதற்கான நம்பிக்கை’ என்ற மதிப்புகளின் அடிப்படையில் செயல்படுத்தப்பட வேண்டும் மற்றும் F.A.S.T.E.R அல்லது தட்டையான, சுறுசுறுப்பான, நெறிப்படுத்தப்பட்ட, தொழில்நுட்பத்தால் இயக்கப்பட்ட, திறமையான மற்றும் நெகிழ்திறன் கொண்ட கொள்கைகளால் இயக்கப்படுகிறது.

நாங்கள் இன்னும் பொருளாதார நலன்களையும் ஆரோக்கியத்தையும், தொற்றுநோய்களின் அச்சுறுத்தலையும் கொண்ட மக்களின் நல்வாழ்வை சமப்படுத்த முயற்சிக்கிறோம் என்றாலும், 2020 இன் இருண்ட தொற்றுநோய் அந்தி இறுதியாக மறைந்துவிடும் என்று நான் நம்புகிறேன் மேலும் புதிய பிரகாசமான எதிர்காலத்தின் விடியல் தொடர்ந்து 2021 ஆம் ஆண்டு பிரகாசிக்கும்  என்று முகமட் ஜுகி பேஸ்புக்கில் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பல சவால்கள், தடைகள் மற்றும் சோதனைகள் மூலம் 2020 அதன் திரைச்சீலைக் குறைத்துவிட்டது, அவை வெற்றிகரமாக ஒன்றிணைந்தன. இது கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்தும் முயற்சிகளுடன் தொடங்கியது, இது இயக்க கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை அமல்படுத்த அரசாங்கம் கட்டாயப்படுத்தியதுடன், ஒவ்வொரு மலேசியரும் திறமையான மற்றும் விரைவான பொருளாதார மற்றும் சமூக மூலோபாயத்தின் மூலம் நெகிழ்ச்சியுடன் இருப்பதை உறுதிசெய்தது.- பெர்னாமா

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here