அன்னுவார் பதவி நீக்கம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: பாரிசான் நேஷனல் தனது பொதுச்செயலாளர் டான் ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசாவை  செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 5) பதவி நீக்கம் செய்தது.

அவரை பாரிசான் நேஷனல் தலைவரும் அம்னோ தலைவருமான டத்தோ ஶ்ரீ  அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி பதவி நீக்கம் செய்ததாக கெட்டெரே அம்னோ பிரிவு தலைவரும் கூட்டரசு  பிரதேச அமைச்சரும் உறுதிப்படுத்தினர்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல், அதாவது பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவுடன் கட்சி தொடர்ந்து பணியாற்ற வேண்டுமா என்று அம்னோ உயர் தலைவர்களும் பிரிவுத் தலைவர்களும் பிளவுபட்டுள்ளதால், அம்னோ ஒரு எழுச்சியை எதிர்கொண்டதால் அன்னுவார் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்தின் அங்கக் கட்சிகளுடன் அம்னோ ஒத்துழைக்க வேண்டியதன் அவசியத்தை அன்னுவார் மீறியதாக கருதப்பட்டது.  ஒரு ஆதிக்க மலாய் கட்சியாக இருப்பதை உறுதி செய்ய அம்னோ தனது தனி வழியில் செல்ல வேண்டும் என்று கூறியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here