வாகன திருட்டு : 3 பேர் கைது

கோம்பாக்: ரவாங்கில் வாகன திருட்டு சம்பவம் தொடர்பாக மூன்று பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். சனிக்கிழமை (ஜனவரி 2) முதல் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 5) வரை நடைபெற்ற இந்த நடவடிக்கையின் போது திருடப்பட்ட ஏழு வாகனங்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

காணாமல் போன ஹோண்டா சிவிக் தொடர்பாக சனிக்கிழமை அதிகாலை 2 மணியளவில் ரவாங் நகரில் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்ததாக கோம்பக் ஒ.சி.பி.டி உதவி கமிஷன் அரிஃபாய் தாராவே தெரிவித்தார். இது கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் பண்டார் தாசிக் புத்ரி ராவாங்கில் திருடப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. சந்தேக நபர்களிடமிருந்து நான்கு டச் என் கோ அட்டைகளை நாங்கள் பறிமுதல் செய்தோம்.

மேலதிக விசாரணையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 5.30 மணியளவில் ரவாங் பெர்டானா குடியிருப்புகள் அருகே ஹோண்டா சிவிக் ஒன்றை அகற்றிக் கொண்டிருந்த ஒருவரை கண்காணிக்க போலீசாருக்கு வழி வகுத்தது.

அந்த நபர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார் மற்றும் பிளாட் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் அவரது சட்டவிரோத பணிமனையில் சோதனைகள் திருடப்பட்ட ஹோண்டா சிவிக் மற்றும் ராவாங், புக்கிட் செந்தோசா மற்றும் ஜின்ஜாங்கில் திருடப்பட்டதாக அறிவிக்கப்பட்ட மூன்று வாகனங்களுக்கு போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்  என்று ஏசிபி அரிஃபாய் கூறினார்.

கடைசியாக கைது செய்யப்பட்டவர் செவ்வாய்க்கிழமை அதிகாலை 2 மணியளவில் அதே பிளாட் அருகே ஒரு நபராவார். அந்த நபர் ஒரு வாகனத்தை வைத்திருந்தார், அதன் சேஸ் எண்ணை மாற்றியமைத்தார் என்று அவர் கூறினார்.

25 முதல் 38 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று சந்தேக நபர்களும் ஜனவரி 7 ஆம் தேதி வரை ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி ஆரிஃபாய் தெரிவித்தார். அவர்கள் அனைவருக்கும் கிரிமினல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்கான கடந்தகால பதிவுகள் உள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

தொடர்பில்லாத வழக்கில், தமன் ஸ்ரீ செலயாங்கில் திங்கள்கிழமை (ஜன. 4) வீடு உடைந்து விழுந்ததில் இருவர் கைது செய்யப்பட்டனர். இடைவேளையின் போது ஒரு கார், இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் RM30,000 மதிப்புள்ள மதிப்புமிக்க பொருட்கள் திருடப்பட்டதாக ஏ.சி.பி அரிஃபாய் கூறினார்.செவ்வாய்க்கிழமை அதிகாலை 12.15 மணியளவில் செலயாங்கில் இருவரையும் கண்டுபிடித்து தடுத்து வைக்க முடிந்தது.

நாங்கள் இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள், டிஜிட்டல் கேஜெட்டுகள், இரண்டு பைகள் மற்றும் வீட்டை உடைக்க பயன்படுத்தப்படும் கருவிகளை கைப்பற்றினோம்  என்று அவர் கூறினார். 35 மற்றும் 40 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் சனிக்கிழமை (ஜன. 9) வரை  தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர். இருவருக்கும் கடந்தகால குற்றப் பதிவுகள் உள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here