ஆன் லைன் மோசடி – 6 சீன பிரஜைகள் கைது

கோலாலம்பூர்: மவுண்ட் கியாரா அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் மீது நடத்தப்பட்ட சோதனையில் ஆன்லைன் மோசடி கும்பலுடன் தொடர்புடைய 6 சீன நாட்டினரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

அவர்கள் அனைவரும் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்களைக் காட்டத் தவறிவிட்டனர். 11 மொபைல் போன்கள், நான்கு மடிக்கணினிகள் மற்றும் பல்வேறு பிரிவுகளில் உள்ள பணம் உள்ளிட்ட பல்வேறு பொருட்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று வியாழக்கிழமை (ஜன. 7) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் சந்தேக நபர்கள் டிசம்பர் முதல் இந்த குடியிருப்பில் வசித்து வருவதாக தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

அவர்கள் ஒரு ஆன்லைன் மோசடி சிண்டிகேட்டின் ஒரு பகுதி என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். மோசடி செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 420 மற்றும் குடிநுழைவு சட்டத்தின் பிரிவு 6 (1) (c) ஆகியவற்றின் கீழ் நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம் என்று ஏசிபி அனுவார் கூறினார்.

பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்புக்கு நன்றி தெரிவித்த அவர், எந்தவொரு குற்றச் செயல்களையும் பற்றிய தகவல்களைக் கொண்டவர்கள் 03-22979222 என்ற தொலைபேசி எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here