இறைச்சி கார்டெல் ஊழல் – மேலும் இருவர் கைது

ஜோகூர் பாரு: இங்குள்ள இறைச்சி கார்டெல் ஊழலில் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் இரண்டு மலேசிய தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் ஆய்வு சேவைகள் துறை (மாகிஸ்) அதிகாரிகளை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) கைது செய்துள்ளது.

மலேசியாவிற்குள் நுழைய அனுமதிக்காத நாடுகளில் இருந்து உறைந்த உணவின் கடத்தல் நடவடிக்கைகள் சம்பந்தப்பட்ட லஞ்சம் பெற்றதாக அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். இருவரும் 27 முதல் 31 வயதுக்கு உட்பட்டவர்கள், விசாரணைக்கு உதவ புதன்கிழமை (ஜனவரி 6) இரவு 11 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சந்தேக நபர்களுக்கான தடுப்புக் காவல் விண்ணப்பம் வியாழக்கிழமை (ஜன. 7) காலை 10 மணியளவில் ஜோகூர் பாரு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் வழங்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஜோகூர் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்.ஏ.சி.சி) இயக்குனர் டத்தோ அஸ்மி அலியாஸ் (படம்) கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார், ஆனால் மேலதிக கருத்துக்களை தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

இங்கு ஒரு இறைச்சி கார்டெல் ஊழல் தொடர்பாக உறைந்த இறைச்சி இறக்குமதி நிறுவன இயக்குனர் உட்பட நான்கு நபர்கள் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 4) தொடங்கி நான்கு நாட்களுக்கு தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here