பத்திரிகையாளருக்கு கொலை மிரட்டல் – ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர் – குற்றங்களை எதிர்த்துப் போராடுவதில் காவல்துறையின் கடுமையான நடவடிக்கை மேற்கொண்டு அறிக்கையின் பேரில் ஒரு பத்திரிகையாளரைக் கொலை செய்வதாக அச்சுறுத்தியதாக 52 வயது ஆடவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

தொலைபேசி அழைப்பின் மூலம் ஊடகவியலாளரை மிரட்டிய நபர் ஜனவரி 5 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்டார். டிசம்பர் 28 அன்று பத்திரிகையாளர் அறிக்கை அளித்ததை அடுத்து செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

கடந்த மாதம் டிசம்பர் 25 ஆம் தேதி சுங்கை பூலோவில் போலீசாரால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட நான்கு சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் தந்தை இந்த நபர் என்று ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர், மனநிலை கொண்ட பி.டபிள்யூ.டி அட்டைதாரர், முந்தைய குற்றவியல் பதிவு எதுவும் இல்லை என்றும், குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 507 ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் கண்டறியப்பட்டது. சந்தேக நபர் நேற்று போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

டிசம்பர்  25ஆம் தேதி ரவாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் கொள்ளையில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் நான்கு பேர், தப்பிக்க முயன்றபோது போலீசாரால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்.

மேலும் அவர்கள் ஒரு பெண் உணவு விநியோகரை  இடித்து தள்ளி  பல மீட்டர்  தூரம் இழுத்துச் சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் ஒரு சந்தேக நபர் காரில் இருந்து இறங்கி ​ஆயுதம் ஏந்தியபோது, ​​காவல்துறையினர் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தினர். சம்பவ இடத்தில் இருந்த நான்கு சந்தேக நபர்களும் கொல்லப்பட்டனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here