இந்த வாரம் பெட்ரோல் விலையில் மாற்றமில்லை – டீசல் விலை உயர்வு

பெட்டாலிங் ஜெயா: RON95 மற்றும் RON97 பெட்ரோல் சில்லறை விலைகள் மாற்றமில்லை. அதே நேரத்தில் டீசலின் விலை ஒரு சென் ஜனவரி 9 முதல் ஜனவரி 15 வரை உயரும் என்று நிதி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 8) ஒரு அறிக்கையில், நிதி அமைச்சகம் RON97 இன் விலை RM2.14 ஆகவும், RON 95 லிட்டருக்கு RM1.84 ஆகவும் இருக்கும் என்று கூறியுள்ளது. டீசலுக்கான விலை முன்பு ஒரு லிட்டருக்கு RM2.02 ஆக ஒரு லிட்டருக்கு RM2.02 ஆக அதிகரிக்கும்.

கச்சா எண்ணெய் விலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களை அரசாங்கம் கண்காணித்து, மக்களின் நலன்களைப் பாதுகாக்க தேவையான நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அது கூறியுள்ளது.

தானியங்கி விலை நிர்ணய பொறிமுறையின் (ஏபிஎம்) கீழ், ஜனவரி 5,2019 அன்று வாராந்திர எரிபொருள் விலை பொறிமுறை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இந்த முறையின் கீழ், ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமையும் எரிபொருள் விலைகள் அறிவிக்கப்பட்டு ஒரு வாரம் வரை நடைமுறையில் இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here