கல்லூரி மாணவி தற்கொலை

சிபு: தற்கொலை செய்து கொண்டதாக நம்பப்படும் பல்கலைக்கழக மாணவி, அவரது அறையில் அவரது பெற்றோரால் சனிக்கிழமை (ஜன. 9) கண்டு பிடிக்கப்பட்டார்.

24 வயதான பெண் பினாங்கில் உள்ள யுனிவர்சிட்டி சைன்ஸ் மலேசியாவில் (யு.எஸ்.எம்) ஒரு மாணவி என்று சிபு ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ஸ்டான்லி ஜொனாதன் ரிங்கிட் தெரிவித்தார். அவரது உடலை அவரது பெற்றோர் சனிக்கிழமை காலை 6 மணியளவில் அவரது அறையில் ஒரு அமைச்சரவைக்கு அருகில் அமர்ந்திருந்தனர்.

குடும்பம் லோராங் புக்கிட் லிமா திமூரில் ஒரு மாடி வீட்டில் தங்கியுள்ளது. சம்பவ இடத்திற்கு வந்த துணை மருத்துவர்களும் அவள் இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தனர். மேலும் அவரது கழுத்தில் காயங்கள் இருந்தன. அந்தப் பெண் தனது குடும்பத்தினருக்கு விடைபெறும் குறிப்பை விட்டுவிட்டார் என்று ஏசிபி ஸ்டான்லி கூறினார்.

காவல்துறையினர், அந்த பெண்ணின் மரணத்தில் எந்தவிதமான மோசமான விளையாட்டையும் நிராகரித்ததாக அவர் கூறினார். அவர் தனது உடலை தனது அறையில் கண்டுபிடிப்பதற்கு ஏழு மணி நேரத்திற்கு முன்னர் அந்த பெண் இறந்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

உதவி தேவைப்படுபவர்கள் தங்களுக்கு அருகிலுள்ள நட்பு சேவையை தொடர்பு கொள்ளலாம். எண்களின் முழு பட்டியல் மற்றும் இயக்க நேரங்களுக்கு, www.befrienders.org.my/centre-in-malaysia க்குச் செல்லவும் அல்லது 03-7627 2929 ஐ அழைக்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here