புகார் கிடைத்த 24 மணி நேரத்திற்குள் சாலை குழிகள் சரி செய்யப்படும்

ஈப்போ: அறிக்கை அளிக்கப்பட்ட 24 மணி நேரத்திற்குள் நகரத்தில் உள்ள குழிகள் சரி செய்யப்படும் என்று ஈப்போ மேயர் டத்தோ ரூமைசி பஹரின் கூறுகிறார். ஈப்போ நகர சபைக்கு ஒரு குழி குறித்து புகார் வந்ததும், அது விரைவில் தீர்க்கப்படும் என்று ரூமைஸி கூறினார்.

புகார்களைப் பெற்று 24 மணி நேரத்திற்குள் அதைச் செய்யுமாறு நான் எனது அதிகாரிகளிடம் கூறியுள்ளேன். குழிகளை சரிசெய்ய மலேசிய சாலை பதிவு தகவல் அமைப்பு (மாரிஸ்) இலிருந்து எங்களுக்கு ஒதுக்கீடு கிடைத்தாலும், பிரச்சினைக்கு எங்கள் சொந்த பட்ஜெட்டை ஒதுக்க முடிவு செய்துள்ளோம் என்று தாமான் ரிஷா இண்டாவில் நடந்த மரம் நடும் விழாவில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இங்கே சனிக்கிழமை (ஜன 9).

கடந்த ஆண்டு நவம்பரில், கெர்பாங் மேரு இந்தா மற்றும் பெர்ச்சாம் அருகே வசிப்பவர்கள் இப்பகுதியில் அதிகரித்து வரும் குழிகள் குறித்து தங்கள் கவலையை வெளிப்படுத்தினர்.

பேராக் மந்திரி பெசார் டத்தோ  சரணி முகமட் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் பொதுமக்களை நிலைமையைக் மோசமாக்கும் என்பதால் குழிகளைத் தாங்களே ஒட்டிக் கொள்ள வேண்டாம் என்று வலியுறுத்தினார்.

ஜனவரி மாதம், நகர சபை நகரைச் சுற்றியுள்ள குழிகளை சரிசெய்ய கூடுதல் RM200,000 ஒதுக்கியுள்ளது என்றார். நகரத்தைச் சுற்றியுள்ள குழிகளை சரிசெய்ய நாங்கள் கடுமையாக உழைத்திருந்தாலும், மழைக்காலம் அதை சற்று கடினமாக்கியுள்ளது.

நாங்கள் கடந்த ஆண்டு இறுதியில் இருந்து குழிகளை சரிசெய்யத் தொடங்கினோம். தொடர்ந்து அதைச் செய்வோம். நகரம் முழுவதும் சோதனை நடத்துவதற்கு அதிக மனிதவளத்தை சேர்த்துள்ளோம். குழிகளின் எண்ணிக்கையைப் பொறுத்து ஒவ்வொரு மாதமும் ஒதுக்கீடு மாறும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here