வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை பிரதமர் சந்தித்தார்

தெமர்லோ: டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தற்காலிக தங்குமிட மையங்களுக்கு வருகை தந்தது அங்குள்ளவர்களுக்கு புன்னகையும், நிம்மதியும் அளித்தது. கடந்த வாரத்தில் பெரும் வெள்ளத்தால் வீடுகளை இழந்தவர்களை அவர் நேரில் சந்தித்து உதவிப் பொருட்களை வழங்கினார்.

இந்த விஜயத்தின் போது, ​​பிரதமர் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுடன்  அடித்து உணவு  பொருட்களை வழங்கினார். அவர் அவர்களின் குறைகளைக் கேட்டுக்கொண்டிருந்தபோது,   அவர்களின் உற்சாகத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள சில அறிவுரைகளை வழங்கினார். மேலும் வெள்ளத்தின் பின்னர் சமாளிக்க அரசாங்கம் தொடர்ந்து உதவுவதாக அவர்களுக்கு உறுதியளித்தார்.

அவர் நேற்று பகாங்கில் உள்ள இரண்டு நிவாரண மையங்களை பார்வையிட்டார். அதாவது இங்குள்ள எஸ்.எம்.கே செபராங் தெர்மலோ மற்றும் மரானில் எஸ்.எம். தெங்கு அம்புவான் அப்சான் ஆகிய இடங்களை அவர் பார்வையிட்டார்.

காலை 10 மணிக்கு எஸ்.எம்.கே செபராங் தெர்மலோவுக்கு ஹெலிகாப்டரில் வந்த முஹிடினை மந்திரி பெசார் டத்தோ ஶ்ரீ  வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில் வரவேற்று வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுடன் சுமார் 40 நிமிடங்கள் செலவிட்டார்.

அவர் பார்வையிட்ட இரண்டு மாவட்டங்களில் வெள்ள மேலாண்மை நடவடிக்கைகள் குறித்தும் அவருக்கு விளக்கமளிக்கப்பட்டது. தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனம் (நாட்மா) இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ டாக்டர் அமினுதீன் ஹாசிம் உடனிருந்தார்.

எஸ்.எம்.கே. செபராங் தெர்மலோ நிவாரண மையத்தில் வழங்கப்பட்ட வசதிகளையும் முஹிடின் ஆய்வு செய்தார். இது நேற்று நண்பகல் வரை 204 குடும்பங்களில் இருந்து 873 வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கொண்டுள்ளது.

53 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 173 பேரைக் கொண்ட எஸ்.எம். தெங்கு அம்புவான் அப்சான் நிவாரண மையத்திற்கு அவர் சென்றபோது, ​​மாவட்டத்தின் வெள்ள நிலைமையை கண்டறிந்ததோடு அவர் வெளியேற்றப்பட்டவர்களுடன் சிறிது நேரம் செலவிட்டார்.

நேற்று நண்பகல் வரை, மாரானில் 40 நிவாரண மையங்கள் இயங்கி வருகின்றன. 1,134 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 3,605 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here