இன்று நள்ளிரவு தொடங்கி பல சாலைகள் மூடப்படும்

பெட்டாலிங் ஜெயா: புதன்கிழமை (ஜனவரி 13) இன்று நள்ளிரவு 12.01 மணி முதல் பல சாலை மூடப்படும் என்று பெட்டாலிங் ஜெயா ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் நிக் எசானி முகமட் பைசல் (படம்) தெரிவித்துள்ளார். இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணைக்கு (எம்.சி.ஓ) ஏற்ப சாலைகள் மூடப்படும் என்றார்.

இந்த சாலைகள் ஜனவரி 13 அதிகாலை 12.01 முதல் ஜனவரி 26 வரை மூடப்படும். மூடப்படும் சாலைகள் காசிங் இண்டா ஜலான் 4/56, கோத்தா  டாமான்சாராவில் ஜாலான் பெர்சியரன் மஹோகனி, கோத்தா டாமான்சாராவில் ஜாலான் பெர்சியரன் ஜாத்தி, கோத்தா டாமான்சாரா ஜாலான் பெர்சியரன் சுங்கை பூலோ ஆகியவை உள்ளன.

டாமான்சாரா பெர்டானா, முத்தியாரா டாமான்சாரா / டாமான்சாரா பெர்டானாவில் உள்ள பி.ஜே.யு 8/1 போக்குவரத்து ஒளி பரிமாற்றம் எல்.டி.பி உடன் வெளியேறுகிறது மற்றும் பி.கே.ஆர் தலைமையகத்திற்கு அருகிலுள்ள பாயு புத்ரியிலிருந்து டாமான்சாரா டோல் பிளாசா நுழைவாயிலும் மூடப்படும் என்று அவர் செவ்வாயன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளின் சங்கிலியை உடைக்க பொதுமக்கள் வீட்டிலேயே இருக்கவும், எம்.சி.ஓ.க்கு இணங்கவும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

குறிப்பாக பெட்டாலிங் ஜெயாவில் சாலை பயன்படுத்துபவர்கள் தொற்றுநோயைக் கையாள்வதில் பொறுமையாகவும் வலுவாகவும் இருக்கிறார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here