மற்றொருவரின் அடையாள அட்டையை பயன்படுத்திய மாதுவிற்கு சிறை

கோலாலம்பூர் : கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையை (எச்.கே.எல்) ஏமாற்றியதற்காக உஸ்பெகிஸ்தானைச் சேர்ந்த ஒரு தாய் மூன்று ஆண்டுகளாக சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார். மற்றொரு நபருக்கு சொந்தமான அடையாள அட்டையைப் பயன்படுத்தி மருத்துவமனையில் ஏழு ஆண்டுகளாக சிகிச்சை பெற்று வந்துள்ளார்.

அர்ஸ்லானோவா ஒக்ஸானா லியோனிடோவ்னா 39, கெரின்ஜீத் கவுர் தரம் சிங் 48 @ கெரிஞ்சீத் கவுர் பெயரைக் கொண்ட அடையாள அட்டையின் நகலைப் பயன்படுத்தி கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 31, காலை 10 மணிக்கு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற இருந்தார்.

மாஜிஸ்திரேட் ஃபர்தியானா ஹரியந்தி அஹ்மத் ரசாலி குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றச்சாட்டை ஒப்புக் கொண்டதையடுத்து அவருக்கு தண்டனை வழங்கினார். இது நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரால் பாசா மெலாயுவில் வாசிக்கப்பட்டது.

லியோனிடோவ்னாவுக்கு தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 420 ன் கீழ் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது, இது ஒரு வருடத்திற்கும் குறையாத மற்றும் அதிகபட்சம் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, தண்டனை மற்றும் அபராதம் ஆகியவற்றை வழங்குகிறது.

செல்லுபடியாகும் பாஸ் இல்லாமல் நாட்டிற்குள் நுழைந்த குற்றச்சாட்டில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட ஒரு மாதமும் அவர் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார்.

1959/63 குடிவரவு சட்டத்தின் பிரிவு 6 (1) (சி) இன் கீழ் ஜனவரி 4 ஆம் தேதி பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் ஜலான் டாங் வாங்கியில் உள்ள டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் வணிக குற்ற விசாரணை பிரிவில் லியோனிடோவ்னா மீது குற்றம் சுமத்தப்பட்டது மற்றும் தண்டிக்கப்பட்டது அதே சட்டத்தின் பிரிவு 6 (3) இன் கீழ்.

கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 31 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து ஒரே நேரத்தில் இரண்டு தண்டனைகளையும் அனுபவிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

முன்னதாக, துணை அரசு வக்கீல் ஹனிஸ் அனிஷா ஜாமிலுடின் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஒரு பாடமாக குற்றங்களுக்கு விகிதத்தில் தடுப்பு தண்டனை விதிக்க நீதிமன்றத்தை வலியுறுத்தினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், நான்கு குழந்தைகளுடன்  தனித்து வாழும் தாய் என்பதால் அதிகமான தண்டனையை வழங்க வேண்டாம் என்று கோரினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here