இலவச உறைந்த கோழி இறைச்சி வழங்கியவருக்கு சம்மன்

புத்ராஜெயா: இலவச உறைந்த கோழி கொடுப்பனவின் அமைப்பாளருக்கு நிலையான இயக்க முறைமையை (எஸ்ஓபி) மீறுவதற்கான சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளது.

அண்மையில் நடைபெற்ற இந்நிகழ்ச்சி குறித்து காவல்துறையினருக்கு தகவல் கிடைத்ததாகவும், அமைப்பாளரிடம் புத்ராஜெயா இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் இருப்பதால் இதுபோன்ற ஒரு சம்பவத்திற்கு போலீஸ் ஒப்புதல் இல்லை என்றும் புத்ராஜெயா உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபட்ஸில் அலி (படம்) தெரிவித்தார்.

இந்த திட்டம் ஒரு டிரைவ்-த்ரூ சிஸ்டம் வழியாக முதலில் வந்த, முதலில் வழங்கப்பட்ட கருத்தில் நடத்தப்பட்டது. இது பல மக்கள் வருகை காரணமாக போக்குவரத்து நெரிசலை ஏற்படுத்தியது என்று சனிக்கிழமை (ஜனவரி 16) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

ஏசிபி முகமட் ஃபட்ஸில், காவல்துறையினரின் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்பாளர்களும் அமைப்பாளரும் சமூக இடைவெளியை கடைப்பிடிக்கத் தவறிவிட்டதாக தெரிவித்தனர்.

MCO முழுவதும் சட்டத்தை அமல்படுத்துவதில் நாங்கள் எந்தவொரு நபருடனும் சமரசம் செய்ய மாட்டோம். மேலும் கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதே எங்கள் முக்கிய குறிக்கோளாக இருப்பதால், SOP ஐ பின்பற்றுமாறு பொதுமக்களுக்கு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

தகவல் அல்லது விசாரணைகள் உள்ளவர்கள் கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைனை 03-21159999 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here