எம்சிஓ பகுதியில் ஆப்டிகல்ஸ் மற்றும் சுய சேவை லாண்டரிகள் செயல்படும்

புத்ராஜெயா : இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணைக்கு உட்பட்ட பகுதிகளில் ஆப்டிகல் (மூக்கு கண்ணாடி) கடைகள் மற்றும் சுய சேவை லாண்டிரிகள் தேவை என்று அரசாங்கம் ஆய்வு செய்து நிலைமையை ஆய்வு செய்துள்ளது.

சனிக்கிழமை (ஜன. 16) ஒரு அறிக்கையில், உள்நாட்டு வர்த்தக மற்றும் நுகர்வோர் விவகாரத்துறை அமைச்சர் டத்தோ ஶ்ரீ  அலெக்சாண்டர் நாந்தா லிங்கி, செயல்படுவதற்கான அனுமதி சேவைகள் தேவைப்படும் மக்களின் தேவையை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்கிறது என்றார்.

இந்த அனுமதி MCO இன் நிலையான இயக்க நடைமுறையில் (SOP) குறிப்பிடப்படும் நிபந்தனைகளுக்கு உட்பட்டது. அவை எதிர்காலத்தில் வழங்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

வர்த்தக மற்றும் விநியோகத் துறையில் உள்ள தொழில்துறை வீரர்கள் MCO இன் போது அந்தந்த வளாகத்தில் SOP இணக்கம் முழுமையாக செயல்படுத்தப்படுவதை உறுதி செய்ய நினைவூட்டப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

SOP களுடன் இணங்குவதை உறுதி செய்வதில் தோல்வி, எச்சரிக்கைகள், கலவைகள் மற்றும் வணிக வளாகங்களை மூடுவது போன்ற நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

இணக்கம் இன்னும் திருப்திகரமான நிலையை அடையத் தவறினால், எம்.சி.ஓ காலம் முழுவதும் தொழில்துறையின் செயல்பாடுகளை தொடர்ந்து மூடுவதற்கு தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலுக்கு (என்.எஸ்.சி) முன்மொழிவது உள்ளிட்ட கடுமையான நடவடிக்கைகளை அமைச்சகம் எடுக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

MCO இன் போது நடைமுறையில் உள்ள அனைத்து SOP களுக்கும் இணங்குவதன் மூலம், குறிப்பாக தொழில்துறையினர் மற்றும் நுகர்வோர், வர்த்தக மற்றும் விநியோகத் துறையின் கீழ் பொருளாதார நடவடிக்கைகளைத் திறப்பதில் முழு நன்மையையும் பெறுவார்கள் என்பது அமைச்சின் நம்பிக்கையாகும் என்று நாந்தா கூறினார்.

அனைத்து தரப்பினரின் நடவடிக்கையும் ஒத்துழைப்பும் நாட்டின் பொருளாதார பிழைப்புக்கு இடையிலான தேவைகளை சமப்படுத்தவும், கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்தவும் முடியும் என்றார்.

மேலதிக தகவல்களுக்கு, தொழில்துறை வீரர்கள் மற்றும் பொது உறுப்பினர்கள் வர்த்தக விநியோக மற்றும் சேவைத் துறை செயலகத்தை 03-8882 5881/5905 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது spip@kpdnhep.gov.my என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளலாம். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here