பெண் சிறுத்தை வாகனத்தில் மோதி பலி

ஈப்போ: இங்கிருந்து 60 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள ஜாலான் தாப்பா – பீடோர் வழியாக வியாழக்கிழமை இரவு ஒரு பெண்  சிறுத்தை ஒரு வாகனத்தில் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

பேராக் வனவிலங்கு மற்றும் தேசிய பூங்காக்கள் (பெர்ஹிலிட்டன்) இயக்குனர் யூசோஃப் ஷெரீப் கூறுகையில், இறந்த விலங்கு சுமார் 5 முதல் 6 வயதுடையதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. பெர்ஹிலிட்டன் ஊழியர்களால் அந்த பகுதி வழியாக செல்லும்போது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

சாலை பயனர்கள் மிகவும் கவனமாக இருப்பார்கள் என்று பெர்ஹிலிட்டன் நம்புகிறது, குறிப்பாக காடுகளால் சூழப்பட்ட சாலைகளில் பயணிக்கும்போது, ​​வனவிலங்குகள் கடந்து செல்லக்கூடும் என்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

நியோஃபெலிஸ் நெபுலோசா’ என்று விஞ்ஞான பெயரால் அழைக்கப்படும் மேகமூட்டப்பட்ட சிறுத்தையின் சடலம் டாக்ஸிடெர்மி மற்றும் ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டு நோக்கங்களுக்காக மீட்டெடுக்கப்பட்டது என்றார்.

வனவிலங்கு பாதுகாப்பு சட்டம் 2010 (சட்டம் 716) இன் கீழ் மேகமூட்டப்பட்ட சிறுத்தை ஒரு பாதுகாக்கப்பட்ட இனம் என்று யூசோஃப் கூறினார். இறந்த அல்லது காயமடைந்த வனவிலங்குகளைக் கண்டால் பொதுமக்கள் உடனடியாக எங்களுக்குத் தெரிவிப்பார்கள் என்றும் நம்புகிறோம்.

ஒருபோதும் சடலத்தை எடுத்து செல்லாதீர்கள். ஒட்டுமொத்தமாக அல்லது பகுதிகளாக, குற்றவாளிகள் மீது 716 சட்டத்தின் கீழ் வழக்குத் தொடரலாம்  என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here