எம்சிஓ காலகட்டத்தில் போக்குவரத்து சேவைகள் வழக்கம்போல் இயங்கும்

கோலாலம்பூர்: இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு கால கட்டத்தில் பொது போக்குவரத்து சேவைகள் தொடரும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் கூறுகிறார்.

பல மலேசியர்களுக்கு, குறிப்பாக பி 40 பிரிவைச் சேர்ந்தவர்களுக்கு, எம்.சி.ஓ.வின் போது தேவைகளைப் பெற அவர்கள் வெளியே செல்ல வேண்டியிருக்கும் போது, ​​இது ஒரு முக்கிய போக்குவரத்து முறையாக இருப்பதால் நாங்கள் தொடர்ந்து செயல்படுவோம் என்று போக்குவரத்து அமைச்சர் ஞாயிற்றுக்கிழமை முகநூல் பதிவில் ஜன.17 இல் தெரிவித்தார்.

கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம் முதல் எம்.சி.ஓவை எதிர்கொண்ட அனுபவம் பேருந்துகள் மற்றும் ரயில் போன்ற பொது போக்குவரத்திற்காக பயணிகளின் செங்குத்தான சரிவைக் கண்டதாகவும் எம்.சி.ஏ தலைவரான அவர் பதிவில் தெரிவித்தார்.

புதிய இயல்பைப் பயிற்சி செய்வதன் மூலம் நாம் அனைவரும் எங்கள் பங்கை வகிக்க வேண்டும், மேலும் கோவிட் -19 தொற்றுநோயைப் பரப்புவதைத் தடுக்க வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். தற்போதைய MCO இன் போது மலேசியர்கள் கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (SOP கள்) கடைப்பிடிக்க வேண்டும்.

அமைச்சர்கள் உட்பட அனைத்து எஸ்ஓபிகளும் இணங்குவதை உறுதி செய்வதற்காக போக்குவரத்து அமைச்சகம் மற்றும் நில பொது போக்குவரத்து நிறுவனம் நாடு முழுவதும் பொது போக்குவரத்து நடவடிக்கைகளை தொடர்ந்து கண்காணிக்கும் என்று வீ கூறினார்.

முகக்கவசம் அணிவது, கை சுத்திகரிப்பாளரைப் பயன்படுத்துதல், பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்தும் போது சமூக இடைவெளி தூரத்தை பராமரித்தல் ஆகியவை இதில் அடங்கும் என்றார்.

பொது போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்தும் போது பயணிகளின் திறன் அதிகமாக இல்லை அல்லது பொதுமக்களுக்கு ஆபத்து இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்துவது எங்களுக்கு முன்னுரிமை என்று வீ கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here