வழிப்பறி சம்பவம் தொடர்பான காணொளி – ஆடவர் கைது

ஷா ஆலம்: வீடியோவில் சிக்கிய ஒரு வழிப்பறி திருட்டு சம்பவம் தொடர்பாக 25 வயது நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 1 நிமிடம் -37-வினாடி நீளமுள்ள இந்த வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி, இழிவான செயலைக் காட்டுகிறது. அங்கு  திருடன் ஒரு பெண்ணை குறிவைத்து அவளது கைப்பையை பறித்ததால், அவள் மேல் விழுந்தான்.

கோல லங்காட்டின் தெலோக் பாங்லிமா காரங்கில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக செயல் சிலாங்கூர் காவல்துறைத் தலைவர் துணை ஆணையர் டத்தோ அர்ஜுனைதி முகமது உறுதிப்படுத்தினார். பாதிக்கப்பட்டவர் 51 வயது பெண்.

அவர் பின்னர் தெலோக் பாங்லிமா காரங் காவல் நிலையத்தில் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்துள்ளார்,” என்று அவர் செவ்வாயன்று (ஜனவரி 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உதவிக்குறிப்பு மற்றும் புலனாய்வுப் பணிகளில் ஈடுபட்ட சிலாங்கூர் சிஐடி தீவிர குற்றப் பிரிவின் (டி9) உதவியதோடு சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது. சம்பவம் நடந்து 24 மணி நேரத்திற்குள் ஷா ஆலத்தில் மாலை 4 மணியளவில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமானது என்று நம்பப்படும் பல பொருட்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் கூறினார். டி.சி.பி அர்ஜுனைதி பொதுமக்கள் ஒத்துழைத்தமைக்கு நன்றி தெரிவித்ததால் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

எதிர்காலத்தில் இதுபோன்ற ஒத்துழைப்பு தொடர முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here