சாலை விபத்தில் வயதான தம்பதியர் பலி

சிரம்பான்: ஜெலாஞ்சே அருகே ஜாலான் தம்பின்-கெமாஸ் நீளத்துடன் கார் டிரெய்லர் லோரி மீது மோதியதில் தம்பதியினர் கொல்லப்பட்டனர்.

புதன்கிழமை (ஜனவரி 20) இரவு 8.20 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் கெமாசில் உள்ள ஃபெல்டா பாலோங் 3 ஐச் சேர்ந்த முகமட் இஸ்மாயில் 70 மற்றும் அவரது 62 வயது மனைவி ஹலிஜா ஹமாத் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டனர்.

56 வயதான லோரி டிரைவர் ஜாலான் கெடோக் மாஸ் சந்திப்பில் இருந்து தம்பினில் வேலைக்குச் செல்வதற்காக வாகனம் ஓட்டிக்கொண்டிருந்தபோது இந்த விபத்து ஏற்பட்டதாக தம்பின் ஓசிபிடி துணை ஆணையர் அனுவல் அப் வஹாப் தெரிவித்தார்.

கெமாஸை நோக்கிச் சென்ற பாதிக்கப்பட்டவர்கள் லோரியின் வலது பக்கத்தில் உள்ள பின்புற டயர்களில் உழவு செய்தனர் என்று அவர் கூறினார். விபத்து நடந்தபோது முகமட் புரோட்டான் சாகாவை ஓட்டி வந்தார்.

பலியான இருவருமே சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் அவர்களின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தம்பின் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டன. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணைக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here