அவசரகால பிரகடனத்திற்கு அமோக வரவேற்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவின் தலைவர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தலைமையில் பெரிகாத்தான் தேசிய சபை ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன. 24) ஒரு மெய்நிகர் கூட்டத்தை நடத்தியது.

இரண்டு மணி நேர சந்திப்பின் போது, ​​அவசரநிலை பிரகடனம் குறித்த ஒரு மாநாட்டிற்கு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்ததாக பிரதமர் கூறினார்.

இந்த மாநாட்டை அமைச்சர் டத்தோ தக்கியுதீன் ஹசான்  அரசாங்கத்தின் தலைமை செயலாளர் டான் ஸ்ரீ முகமட் ஜுகி அலி மற்றும் சுகாதார துணை இயக்குநர்  டத்தோ டாக்டர் நோர்ஹிசான் இஸ்மாயில் ஆகியோர் நடத்தினர்.

பல்வேறு பிரச்சினைகள் விவாதிக்கப்பட்டன, கூட்டத்தின் அனைத்து உறுப்பினர்களும் அவசர கால பிரகடனம் குறித்த விளக்கம் மற்றும் நீண்ட கலந்துரையாடலில் திருப்தி அடைந்தனர்.

அவசரகால நிர்வாகம் மற்றும் கோவிட் -19 தொற்றுநோய் மற்றும் தடுப்பூசி நோய்த்தடுப்பு திட்டம் குறித்தும் விவாதங்கள் தொட்டன. இது பிப்ரவரி 2021 இல் தொடங்கும் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 24) ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்தார்.

பெரிகாத்தானில் உள்ள அனைத்து கட்சிகளுக்கும் ஜ கவுன்சில் மிக உயர்ந்த விவாத தளமாக தொடரும் என்று முஹிடின் கூறினார். இது அரசியல் ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் அரசாங்கத்தின் சீரான நிர்வாகத்தை உறுதி செய்வதோடு, மக்கள் மற்றும் நாட்டின் பாதுகாப்பையும் நல்வாழ்வையும் உறுதி செய்வதாகும் என்றார்.

இந்த கூட்டத்தில் அம்னோ, பாஸ், பார்ட்டி பெசகா பூமிபுத்ரா பெர்சத்து (பிபிபி), எம்சிஏ, எம்ஐசி, பார்ட்டி ராக்யாட் சவாரக் (பிஆர்எஸ்), சரவாக் யுனைடெட் பீப்பிள்ஸ் கட்சி (எஸ்யூபிபி), முற்போக்கு ஜனநாயகக் கட்சி (பிடிபி), பார்ட்டி பெர்சத்து சபா (பிபிஎஸ்), சபா ஸ்டார் மற்றும் சபா முற்போக்குக் கட்சி (எஸ்ஏபிபி), பார்ட்டி பெர்சத்து ரக்யாட் சபா (பிபிஆர்எஸ்) அதன் துணைத் தலைவரால் பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here