உரிமம் பெறாத பணபரிமாற்றம் – இரு பெண்கள் கைது

ஜோகூர் பாரு: உரிமம் பெறாத பணப்பரிமாற்ற நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக இரண்டு பெண்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜன. 29) இரவு 8.30 மணியளவில் புக்கிட் இண்டா, ஜெலாங் படா மற்றும் உலு தீராம் ஆகிய இடங்களில் தொடர்ச்சியான சோதனைகளில் சந்தேகநபர்கள் 28 மற்றும் 18 வயதுடையவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஜோகூர் போலீஸ் வணிக குற்றத் தலைவர் உதவி  ஆணையர் முகமட் சல்லே அப்துல்லா தெரிவித்தார். ஆரம்ப விசாரணையில் இரண்டு சந்தேக நபர்களும் வட்டி கடன் ஒரு பகுதியாக இருப்பது தெரியவந்தது.

புக்கிட் இண்டாவில் ஒரு காண்டோமினியத்தில் நடந்த சோதனையின்போது, ​​மூன்று கணினிகள் மற்றும் 236 மொபைல் போன்கள் உள்ளிட்ட பல்வேறு கேஜெட்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஜனவரி 30) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த வளாகம் கும்பலுக்கான கால் சென்டர் என்று நம்பப்படுவதாக ஏ.சி.பி முகமட் சல்லே கூறினார். போலீசார் இன்னும் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும், மற்ற கும்பல் உறுப்பினர்களைத் தேடுவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் பணக் கடன் சட்டம் 1951 இன் பிரிவு 5 (2) இன் கீழ் ரிமாண்ட் செய்யப்படுவதாகவும் ஏ.சி.பி முகமட் சல்லே கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here