துப்புரவு மற்றும் கிருமி நீக்கம் சேவைகளுக்கு ஏற்றமான நாட்கள்

ஜார்ஜ் டவுன்: கோவிட் -19 தொற்றுநோயால் இந்த நாட்களில் பெரும்பாலான வணிகங்கள் மந்தமடைகின்றன அல்லது மூடப்பட்டிருக்கின்றன, இங்குள்ள துப்புரவு மற்றும் கிருமி நீக்கம் சேவைகள் துறை ஏற்றமான நாட்களை அனுபவித்து வருகிறது.

வீடுகள், வணிக நிலையங்கள் மற்றும் தொழிற்சாலைகளில் இத்தகைய சேவைகளுக்கான தேவை சீராக வளர்ந்து வருகிறது. துப்புரவு சேவையை நடத்தி வந்த Firdaus Mustaffa, இப்போது கிருமிநாசினி மற்றும் சுத்திகரிப்பு சேவைகளுக்கு தொடங்கியுள்ளனர்.

நாங்கள் கடந்த நவம்பரில் தொடங்கினோம். அது பின்னர் பரபரப்பாக இருந்தது. கடந்த மாதத்தில் மட்டும், கோவிட் -19 க்கு நேர்மறையானதை பலர் சோதித்ததால் வீடுகளில் கிருமி நீக்கம் செய்யப்பட வேண்டியதன் தேவை கடுமையாக அதிகரித்துள்ளது.

கடந்த நவம்பரில் நாங்கள் முதன்முதலில் ஆரம்பித்தபோது, ​​மக்கள் தங்கள் இடத்தை ஒரு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக கிருமி நீக்கம் செய்ய எங்களை அணுகினர். ஆனால் இப்போது எங்கள் சேவைகளில் ஈடுபடுபவர்களில் பெரும்பாலோர் கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட  குடும்ப உறுப்பினரைக் கொண்டவர்கள்.

இந்த நாட்களில், முன்பு ஒரு நாளைக்கு ஒரு இடத்துடன் ஒப்பிடும்போது கிருமி நீக்கம் செய்ய மூன்று முதல் நான்கு இடங்கள் உள்ளன. பகல் நேரத்தில் அவர்களின் செயல்பாடுகளை சீர்குலைக்க முடியாத நிறுவனங்களுக்காக நாங்கள் இரவில் எங்கள் சேவைகளை மேற்கொண்டு வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

குறிப்பிட்ட இடத்தில் கோவிட் -19 சம்பவம் இருந்ததா அல்லது முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுத்ததா என்பதைப் பொறுத்து கட்டணங்கள் மாறுபடும் என்று 35 வயதான ஃபிர்தாஸ் கூறினார்.

ஒரு இடத்திற்கு உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் இருந்தால் தடிமனான, உயர் தர கியர் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதே இதற்குக் காரணம்.

இது வெறுமனே தடுப்பு நோக்கங்களுக்காக இருந்தால், நாங்கள் வழக்கமாக ஒரு சதுர அடிக்கு 20 சென் வசூலிக்கிறோம். ஆனால் அது ஒரு கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை கொண்ட ஒரு இடத்தை உள்ளடக்கியிருந்தால், சதுர அடிக்கு 40 சென் முதல் 45 சென் வரை மேற்கோள் காட்டுவோம்.

எங்கள் சொந்த பாதுகாப்பிற்காக நாங்கள் சோதிக்கப்படுகிறோம் என்று அவர் கூறினார். சுகாதார அமைச்சினால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட ரசாயனங்கள் ஒரு இடத்தை கிருமி நீக்கம் செய்வதற்கும் சுத்தப்படுத்துவதற்கும் பயன்படுத்தப்பட்டன.

தளவாடங்கள் மண்ணாகவோ அல்லது சேதமடையவோ இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த, நாங்கள் மிகக் குறைந்த அளவிலான ஃபோகிங் இயந்திரத்தைப் பயன்படுத்துகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

25 ஆண்டுகளாக துப்புரவுத் தொழிலில் ஈடுபட்டுள்ள கே. மணிமாறன் 48, இப்போது கிருமிநாசினியை கூடுதல் சேவையாக வழங்குகிறது.

நாங்கள் எங்கள் சேவைகளை தொழிற்சாலைகள் மற்றும் அடுக்கக பெயரிடப்பட்ட கட்டிடங்களுக்கு வழங்குகிறோம். அவை முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்க விரும்புகின்றன அல்லது கோவிட் -19 சம்பவம் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது.

சேவைகள் வளாகத்தை சுத்தம் செய்வதற்கு ஒத்தவை, ஆனால் எல்லோரும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களில் அணிந்திருப்பதால் கூடுதல் நெறிமுறை உள்ளது. மேலும் ரசாயனம் கிருமிநாசினிக்கு குறிப்பாக சுகாதார அமைச்சினால் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

சில தொழிற்சாலைகள் ஒரு நாளைக்கு மூன்று முதல் ஐந்து முறை வரை, அவற்றின் வளாகத்தை கிருமிநாசினி செய்ய வேண்டும். இது முக்கியமான மற்றும் சிக்கலான பகுதிகளின் அடிப்படையில்.

விமர்சனமற்ற பகுதிகள் பொதுவாக உற்பத்திப் பகுதிகளாக இருக்கின்றன. ஏனெனில் அந்த பகுதிக்குள் நுழைந்து வெளியேறும் அதே எண்ணிக்கையிலான மக்கள் தான். முக்கியமான பகுதிகள் பொதுவாக லாபி பகுதி, கழிப்பறைகள், நடைப்பாதைகள் மற்றும் நிலையான இயக்கம் இருக்கும் கேண்டீன்.

எங்களிடம் சுமார் 50 தொழிலாளர்கள் உள்ளனர். மேலும் மணிநேர நிலை அடிப்படையில் கட்டணங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டுள்ளனர். அதிக பரப்பளவு, அதிக கட்டணம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here