நாட்டில் முதல் கோவிட் தடுப்பூசி போடப்பட்டதா? வதந்தியே என்கிறது அமைச்சகம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஆடம் லோய் என்ற தன்னார்வலர் கோவிட் -19 தடுப்பூசி பெற்ற நாட்டிலேயே முதல் நபர் என்ற வதந்திகளை சுகாதார அமைச்சகம் மறுத்துள்ளது.

இது ஒரு அறிக்கையில் தன்னார்வலருக்கு ஒரு ஆராய்ச்சி தடுப்பூசி கிடைத்தது. ஆனால் கோவிட் -19 தடுப்பூசி அல்ல.

லோய் தான் முதல் பெறுநர் என்று கூறி சமூக ஊடகங்களில் கிராபிக்ஸ் பரவி வருகிறது. அந்த கிராஃபிக் பொய்யானது. உங்கள் தகவலுக்கு, அவர் கோவிட் -19 ஆராய்ச்சி தடுப்பூசியைப் பெற்ற முதல் தன்னார்வலர், கோவிட் -19 தடுப்பூசி அல்ல என்று அது கூறியது முகநூல் பதிவில் வெளியிட்டுள்ளது.

மருத்துவ ஆராய்ச்சியின் ஆய்வுகளின் அடிப்படையில், தன்னார்வலருக்கு மருந்துப்போலி கிடைத்திருக்கலாம் என்று சுகாதார அமைச்சகம் கூறியது. மலேசியாவில் முதல் கோவிட் -19 தடுப்பூசி பெறுபவர் இன்னும் தீர்மானிக்கப்படவில்லை என்றும் கூறினார்.

இந்த விளக்கம் மலேசியாவில் முதல் தடுப்பூசி பெறுபவர் என்பதன் பின்னணியில் உள்ள உண்மையை வழங்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். பொதுமக்கள் குழப்பத்தைத் தடுக்க கிராபிக்ஸ் பரவாது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here