பிரதமர்: எல்லைகளில் சட்டவிரோதமாக நுழைவதைத் தடுக்க ஆயுதப்படைக்கு அதிகாரம்

பெட்டாலிங் ஜெயா: ஆயுதப்படைகளுக்கு காவல்துறைக்கு ஒத்த அதிகாரங்கள் வழங்கப்படும், மேலும் அவசர கட்டளை (அத்தியாவசிய அதிகாரங்கள்) 2021 இன் கீழ் சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களிடமிருந்து பொருட்களை கைது செய்ய, ஆய்வு செய்ய மற்றும் பறிமுதல் செய்ய அனுமதிக்கப்படும் என்று டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கூறுகிறார்.

கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்கும் முயற்சியாக நாட்டின் எல்லைகளில் சட்டவிரோதமாக நுழைவதைத் தடுக்க மற்ற நிறுவனங்களுக்கு உதவுவதற்காக இது செய்யப்பட்டுள்ளது என்று பிரதமர் கூறினார்.

கூடுதலாக, மக்கள் தன்னார்வப் படையின் (ரேலா) மூன்று மில்லியன் பணியாளர்கள், நாட்டில் கோவிட் -19 சம்பவங்களை அதிகரிப்பதைத் தடுப்பதற்கான முயற்சிகளை அரசாங்கம் மேம்படுத்துவதால், வணிக வளாகங்கள் மற்றும் பொதுப் பகுதிகளில் நிலையான இயக்க நடைமுறை (எஸ்ஓபி) பின்பற்றலைக் கண்காணிக்க அமலாக்க அதிகாரிகள் உதவுவார்கள். .

அந்தந்த சமூகங்களில் கோவிட் -19 தடுப்பு பிரச்சாரங்களை வழிநடத்த சமூகத் தலைவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட சமூக வலுவூட்டல் திட்டங்களையும் அரசாங்கம் செயல்படுத்தும் என்று வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 4) சிறப்பு உரையில் அவர் கூறினார்.

தொழிலாளர்கள் தங்குமிடத்தை நிர்வகிப்பதில் மனிதவள அமைச்சகம் ஒரு பணிக்குழுவை வழிநடத்தும் என்றும், தொழிலாளர் வீட்டுவசதி மற்றும் வசதிகள் குறைந்தபட்ச சட்டங்கள் 1990 இன் கீழ் பரந்த மற்றும் விரிவான அதிகார வரம்பு வழங்கப்படும் என்றும் முஹிடின் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here