இன்று நள்ளிரவு தொடங்கி எரிப்பொருள் விலை உயர்வு

பெட்டாலிங் ஜெயா: பிப்ரவரி 6, 2021 முதல் பிப்ரவரி 12, 2021 வரையிலான காலத்திற்கு எரிபொருளின் விலை  முழுவதும் அதிகரிக்கும்.

RON97 பெட்ரோலின் விலை லிட்டருக்கு RM2.23 ஆக இருக்கும் என்று நிதி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கு முன்பு மூன்று சென் லிட்டருக்கு RM2.20 ஆக இருந்தது. RON95 பெட்ரோலின் விலை லிட்டருக்கு RM1.90 இலிருந்து RM1.93 ஆக மூன்று சென் அதிகரிக்கும். டீசலின் விலை லிட்டருக்கு RM2.07 இலிருந்து RM2.11 ஆக நான்கு சென் அதிகரிக்கும்.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலைகளின் போக்குகளை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்வதற்கு தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று அமைச்சகம் வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 5) வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

தானியங்கி விலை நிர்ணய பொறிமுறையின் (ஏபிஎம்) கீழ் வாராந்திர எரிபொருள் விலை பொறிமுறை ஜனவரி 5, 2019 அன்று மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here