கைவிடப்பட்ட நிலையில் பெண் சிசு

அலோர் ஸ்டார்: இங்குள்ள குபாங் ரோத்தானில் உள்ள கம்போங் ஹிலிரில் ஒரு சீன கோவிலின் கல் பெஞ்சில் புதிதாகப் பிறந்த பெண் குழந்தை கைவிடப்பட்ட நிலையில் காணப்பட்டது.

ஷெரீஃபா என்று மட்டுமே அறிய விரும்பிய ஒரு வழிப்போக்கன், சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 6) மாலை 5.10 மணியளவில் குழந்தையை எஸ்.எம்.கே. குபாங் ரோத்தானுக்கு அருகில் அமைந்துள்ள கோயிலின் பெஞ்சில் சந்தேகத்திற்கிடமான தோற்றமுடைய ஊதா நிற பையை கவனித்தார்.

பெண் குழந்தை பையின் உள்ளே ஒரு பாதேக் துணியில் மூடப்பட்டிருந்தது. புதிதாகப் பிறந்தவரின் தொப்புள் கொடி இன்னும் அவளுடன் இணைக்கப்பட்டிருந்தது. குழந்தையை சுகாதார பரிசோதனைக்காக சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர்.

குழந்தைகளை கைவிடுவதற்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 317 ன் கீழ் போலீசார் விசாரணை மேற்கொள்வார்கள் என்று கோத்தா செடார் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அஹ்மத் சுக்ரி மாட் அகிர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here