ஓட்டுநர் நிறுவனம் மற்றும் விமான பயிற்சி கல்வி கூடங்கள் நாளை முதல் செயல்படும்

புத்ராஜெயா: ஓட்டுநர் நிறுவனங்கள் வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 12) தொடங்கி நடவடிக்கைகளைத் தொடங்க அனுமதிக்கப்படும் என்று தற்காப்பு அமைச்சர் (பாதுகாப்பு)  டத்தோ ஶ்ரீ  இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தெரிவித்தார்.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக போக்குவரத்து அமைச்சகத்தின் விளக்கக்காட்சியைக் கேட்டபின் இது ஒப்புக் கொள்ளப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

ஓட்டுநர் நிறுவனங்கள் செயல்பட அனுமதிக்கப்படும், மேலும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) பணியாளர்கள் மற்றும் மாணவர் ஓட்டுநர்கள் கண்டிப்பாக பின்பற்றுவதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 11) அவர் கூறினார்.

இயக்க அனுமதி, ஓட்டுநர் பாடத்திட்ட வகுப்புகள், ஓட்டுநருக்கு முந்தைய சோதனை மற்றும் நடைமுறை அமர்வுகள் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது. இயக்க நேரம் காலை 7.30 மணி முதல் இரவு 8 மணி வரை இருக்கும், மேலும் ஓட்டுநர் பயிற்றுவிப்பாளரும், கற்றல் ஓட்டுநரும் முகக்கவசம் பயன்படுத்துவது கட்டாயமாகும்.

நிறுவனங்களும் அந்தந்த அமர்வுகளுக்கு மட்டுமே தங்கள் மாணவர்கள் இருப்பதை உறுதிசெய்ய வேண்டும். மேலும் அவர்கள் காத்திருக்க அனுமதிக்கக்கூடாது. ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு பாடம் அல்லது சோதனைக்கு ஒரு கார் பயன்படுத்தப்படும்போது சுத்திகரிப்பு அவசியம்.

எஸ்ஓபிகளுடன் வெள்ளிக்கிழமை முதல் விமான   பயிற்சி கல்விக்கூடங்கள் மீண்டும் செயல்பட அனுமதிக்கப்படுவதாக இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here