சீனப் புத்தாண்டில் பெருமளவிலான கூட்டங்களை தவிர்க்கவும்

கோலாலம்பூர்: சீனப் புத்தாண்டின் போது பெரிய கூட்டங்களைத் தவிர்க்க மலேசியர்களை சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கேட்டுக்கொள்கிறார்.

டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 11) ஒரு முகநூல் பதிவில், நாட்டில் கோவிட் -19 நிலைமை படிப்படியாக மேம்பட்டு வந்தாலும், பெரிய கூட்டங்கள் சம்பவங்களின் மற்றொரு பாதிப்பை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று கூறினார்.

நிலைமையைக் கட்டுப்படுத்த இந்த கொண்டாட்டத்தின் போது நாங்கள் அதை உருவாக்குகிறோம் அல்லது உடைக்கிறோம். பொறுப்பு மற்றும் பொறுப்பு அனைவருக்கும் உள்ளது என்று அவர் கூறினார். கொண்டாடுகிறவர்களை வீட்டிலேயே தங்கி குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கொண்டாடவும், மிக முக்கியமாக குடும்பத்தில் பாதிக்கப்படக்கூடிய மக்களைப் பாதுகாக்கவும் அவர் நினைவுபடுத்தினார்.

இந்த தொற்றுநோயை சரியான நேரத்தில் முடிவுக்குக் கொண்டுவர சர்வவல்லமையுள்ள இறைவன் வழிகாட்டி, நம் அனைவரையும் பாதுகாக்கட்டும்.

சீன சமூகம் சீன புத்தாண்டை வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 12) மற்றும் சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 13) கண்டிப்பான கோவிட் -19 தடுப்பு நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (எஸ்ஓபிக்கள்) கொண்டாடுகிறது. கடந்த ஆண்டு ஹரி ராயா எடில்ஃபிட்ரி மற்றும் தீபாவளி கொண்டாட்டங்கள் போன்றவை. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here