கார் தீயில் அழிந்தது- வாகனமோட்டி உயிர் தப்பினார்

கோத்த கினபாலு: இங்குள்ள பெனாம்பாங்கில் உள்ள ஜாலான் கிபாபெய்க் பாங்லிமா பாண்டிங்கில் லோரி மீது மோதியதில் ஒரு நபரின்  வாகனம் தீப்பிடித்து எரிந்தது.

புதன்கிழமை இரவு 9.45 மணியளவில் அந்த நபர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, எதிரெதிர் சந்துக்குச் சென்று லோரியில் மோதியதாக அந்த நபர் புதன்கிழமை இரவு 9.45 மணியளவில் வீட்டிற்கு  சென்று கொண்டிருந்தாகவும் பெனாம்பாங் ஓசிபிடி துணைத் தலைவர் மொஹமட் ஹரிஸ் இப்ராஹிம் தெரிவித்தார்.

அவரது வாகனம் தீப்பிடிப்பதற்கு முன்பு சில முறை சுழன்று திரும்பியது. அந்த நபர் எரியும் வாகனத்திலிருந்து வெளியேறி சிறிய காயங்களுடன் தப்பினார் என்று அவர் நேற்று கூறினார். டி.எஸ்.பி மொஹமட் ஹரிஸ் இப்ராஹிம் கூறுகையில், லோரி ஓட்டுநருக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை. இரவு 10.20 மணியளவில் தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைத்தனர்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here