நாடளாவிய நிலையில் 550 சாலைத்தடைகள் தொடரும்

கோலாலம்பூர்: 10 கி.மீ சுற்றளவு பயண வரம்பை நீக்கிய போதிலும், நாடு முழுவதும் அதன் 550 சாலைத் தடைகளை காவல்துறை தொடரும்.

துணை போலீஸ் படைத்தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி (படம்) கூறுகையில், தற்போது மாவட்ட எல்லைகளில் 276 சாலைத் தடைகள் நடத்தப்பட்டு வருகின்றன, 274 ஓப்ஸ் பென்டெங்கிற்கான மாநில எல்லைகளில் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன.

10 கி.மீ சுற்றளவு விதிகளை நீக்க அரசாங்கம் முடிவு செய்த பின்னர் கோவிட் -19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளுக்கு (எஸ்ஓபி) இணங்குவதில் நாங்கள் கவனம் செலுத்துவோம்.

அவர்கள் தங்கள் வீடுகளிலிருந்து 10 கி.மீ.க்கு மேல் பயணிக்க முடியும் என்றாலும், மக்கள் இன்னும் மாநிலங்களுக்கு இடையேயான அல்லது மாவட்டங்களுக்கு இடையே பயணிக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை.

“எஸ்ஓபி இணக்கம் மற்றும் இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு (எம்.சி.ஓ) மற்றும் நிபந்தனைக்குட்பட்ட எம்.சி.ஓ ஆகியவற்றின் கீழ் உள்ள பகுதிகளில் ஒரு காரில் இரண்டு நபர்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்ற விதிமுறையில் காவல்துறை இன்னும் கவனம் செலுத்துகிறது,” என்று அவர் நேற்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சாலைத் தடைகள் உட்பட போலீஸ் வரிசைப்படுத்தல் பொதுமக்களுக்கு சிரமத்தை ஏற்படுத்துவதாக இல்லை. மாறாக, இது கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுப்பதாகும் என்று அக்ரில் சானி கூறினார். மக்களின் பாதுகாப்பு எப்போதுமே எங்கள் முன்னுரிமை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here