தாயின் காதலனால் தாக்கப்பட்டு நான்கு வயது சிறுவன் மரணமா?

காஜாங்: தனது தாயின் காதலனால் மயக்கமடைந்து நான்கு வயது சிறுவன் இங்கு உயிரிழந்ததாக காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 18) பிற்பகல் 1.20 மணியளவில் காஜாங் மருத்துவமனை அவசர சிகிச்சை பிரிவில் மருத்துவ ஊழியர்களால் இந்த வழக்கு குறித்து எச்சரிக்கப்பட்டுள்ளதாக கஜாங் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் மொஹட் ஜைத் ஹாசன் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் மயக்க நிலையில் அவரது தாயார் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டார். அவர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவர்கள் அறிவித்தனர். மேலும் சோதனைகளில் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு  அவரது உடலின் பல பாகங்களில் காயங்கள் இருப்பது தெரியவந்தது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப விசாரணைகளின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்டவர் செமினி  எக்கோ மெஜஸ்டிக் என்ற  ஒரு குடியிருப்பில் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்படுவதற்கு முன்னர் அவரது தாயின் காதலனால் மயக்கமடைந்துள்ளார் என்று நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார், 31 வயது, மற்றும் வாகன மறுவிற்பனையாளராக பணிபுரியும் அவரது 28 வயது காதலன் ஆகியோரை நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம் என்று அவர் கூறினார். வியாழக்கிழமை மாலை 5.45 மணியளவில் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

மேலதிக விசாரணைகளுக்கு வசதியாக இருவரும் ஆறு நாட்களுக்கு தடுப்புக் காவல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

நாங்கள் இந்த வழக்கை கொலை என்று வகைப்படுத்தியுள்ளோம் என்று அவர் கூறினார். இந்த சம்பவம் குறித்த தகவல்களை எவரும் 011-3331 9871 என்ற எண்ணில்  துணை  முகமது பைசல் அமீரை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here