லோரி ஓட்டுநர் நான்கு வயது வளர்ப்பு மகளை கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்

தம்பின்: 30 வயதான சிமெண்ட் டிரேக் ஓட்டுநர் ஒருவர் தனது நான்கு வயது வளர்ப்பு மகளை கொலை செய்ததாக இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

மாஜிஸ்திரேட் டான் சாய் வீ முன் குற்றச்சாட்டு அவரிடம் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் அபு ஹசன் தாருஸிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

பிப்ரவரி 1 ம் தேதி கெமாஸில் உள்ள கம்போங் ஹலகாரா பாரு லண்டாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் மதியம் 3 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை உம்மி யுஸ்னானி சோபியா ஹெர்வான் நோர்ஹாடியை கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

பிரேத பரிசோதனை மற்றும் இரசாயன அறிக்கைகள் நிலுவையில் இருப்பதற்காக டான் மார்ச் 25 ஐ வழக்கிற்கான தேதியை  நிர்ணயித்தார். பெயர் குறிப்பிடப்படாத குற்றவாளிக்கு ஜாமீன் மறுக்கப்பட்டது.

அஹ்மத் சசாலி உமர் மற்றும் உம்மி அமிரா நடாஷா அசார் ஆகியோர் வழக்குத் தொடர்ந்தனர். பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணம் குறித்த மருத்துவரின் அறிக்கையை பிப்ரவரி 1 ஆம் தேதி கெமாஸ் சுகாதார கிளினிக்கிலிருந்து போலீசார் பெற்றனர்.

சிரம்பானில் உள்ள துவான்கு ஜாஃபர் மருத்துவமனையில் நடத்தப்பட்ட பிரேத பரிசோதனையின் முடிவுகள், பின்னர் அவர் தலையில் பலத்த காயம், அவரது மணிகட்டை மற்றும் கால்களில் காயங்கள் மற்றும் அவரது உடலில் கடித்த அடையாளங்கள் இருந்தன. இடது பக்கத்தில் இருந்த அவளது மூன்று விலா எலும்புகளும் உடைந்திருந்தன.

கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையின் பல் நிபுணர்களும் அவரது வலது கை, தோள்பட்டை மற்றும் மணிக்கட்டில் வயது முதிர்ந்தவர் கடித்த அடையாளங்கள் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினர்.

அவளது தலையில் காயம் கனமான பொருளால் ஏற்பட்டது என்பதை தடயவியல் துறையும் உறுதிப்படுத்தியது. போலீஸ் நிலையத்தில் அறிக்கை அளிக்க அழைக்கப்பட்ட அவரது மனைவி மற்றும் ஒன்பது வயது வளர்ப்பு மகன் ஆகியோருக்காக பிப்ரவரி 9 ஆம் தேதி சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவரின் சகோதரர் காவல்துறையினரிடம் கூறியதையடுத்து அவர் தடுத்து வைக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here