தனியார் வாகன சாலை வரி புதுப்பித்தல் போஸ் மலேசியாவில் ஒத்தி வைப்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: நாடு முழுவதும் தபால் நிலையங்களில் தனியார் வாகனங்களுக்கான சாலை வரி புதுப்பித்தல் மார்ச் 31 வரை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்தாலும், வாகன ஓட்டிகள் தங்களது வாகனங்களை செல்லுபடியாகும் காப்பீட்டு சான்றிதழ் (இ-கவர் குறிப்பு) மூலம் இயக்கலாம்.

இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கு காலத்தில் புதுப்பித்தல் விலக்கு அளிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து சாலை போக்குவரத்துத் துறையிலிருந்து (ஜே.பி.ஜே) இந்த அறிவுறுத்தல் இருப்பதாக போஸ் மலேசியா ஒரு அறிக்கையில் அறிவித்தது.

போக்குவரத்து அமைச்சின் சாலை வரி மற்றும் எம்.சி.ஓ 2.0 க்கான ஓட்டுநர் உரிமம் புதுப்பித்தல் விலக்கு ஆகியவற்றைத் தொடர்ந்து, உரிமம் பெற்ற ஓட்டுநர்கள் தங்களது மோட்டார் வாகனங்களை செல்லுபடியாகும் வாகன காப்பீட்டு சான்றிதழ் (இ-கவர் குறிப்பு) மூலம் இயக்கலாம் என்று போஸ் மலேசியாவின் பேஸ்புக் பக்கத்தில் நேற்று வெளியிடப்பட்ட அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

ஓட்டுநர் உரிமம் மற்றும் வாகன காப்பீட்டு புதுப்பித்தல் உட்பட மற்ற அனைத்து சேவைகளும் நாடு முழுவதும் உள்ள அனைத்து தபால் நிலையங்களிலும் இன்னும் கிடைக்கின்றன என்றும் அது கூறியுள்ளது.

“ஏதேனும் சிரமத்திற்கு நாங்கள் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறோம்,” என்று போஸ் மலேசியா கூறினார், மலேசியர்கள் www.pos.com.my என்ற முகவரியில் உள்ள ஆஸ்க்போஸ் வழியாகவோ அல்லது போஸ் மலேசியா மொபைல் பயன்பாட்டின் மூலமாகவோ அவர்களை அணுகலாம் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here