பெண்ணுக்கு ஆபாச படம் அனுப்பிய தொழிலதிபருக்கு அபராதம்

பட்டர்வொர்த் : நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு 46 வயதான ஒரு பெண்ணுக்கு  5 ஆபாச புகைப்படங்களை அனுப்பிய குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட ஒரு தொழிலதிபருக்கு புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 24) செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் RM8,000 அபராதம் விதித்தது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், புச்சோங்கைச் சேர்ந்த சாங் யூன் சியோங், 31, ஐந்து குற்றச்சாட்டுகளையும் நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரால் மாண்டரின் மொழியில் அவரிடம் வாசித்தபோது குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

நீதிபதி நூர் அய்னி யூசோஃப் ஒரு மாத சிறைச்சாலையில் ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டுக்கும் சாங் RM1,600 அபராதம் விதித்தார். அதே நேரத்தில் மொபைல் போன் (குற்றத்தைச் செய்யப் பயன்படுகிறது) பறிமுதல் செய்யப்பட்டு முறையீடு உட்பட ஏதேனும் முறையிடப்பட்டால் அரசாங்கத்திடம் ஒப்படைக்க  வேண்டும்.

ஜனவரி 8,2017 அன்று இங்குள்ள தாமான் அமான் ஜெயா, புக்கிட் மெர்தாஜில் இருந்து பாதிக்கப்பட்டவரை காயப்படுத்தும் நோக்கில் ஆபாச புகைப்படங்களை அனுப்ப வாட்ஸ்அப்பைப் பயன்படுத்தியதாக சாங் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டார்.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 (1) (அ) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது ஒரு வருடத்திற்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படலாம். இந்த வழக்கை துணை அரசு வக்கீல் நஸ்ருல் நிஜாம் மொஹமட் ஜமாரி கையாண்டார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here