12 வயதுக்கு குறைவானவர்களுக்கு வணிக வளாகங்களில் அனுமதியில்லையா?

கோலாலம்பூர்: 12 வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகள் ஷாப்பிங் மால்களிலோ அல்லது உணவகங்களிலோ நுழைய அனுமதிக்கப்படவில்லை என்பது குறித்து சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வரும் செய்திகள் போலியானவை.

குவாந்தான் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகம் மற்றும் அதன் கோவிட் -19 டி.சி.சி ஹாட்லைன் ஆகியவை நிபந்தனை இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் அத்தகைய எஸ்ஓபியை அமல்படுத்துவது குறித்து எந்த அறிக்கையையும் சுவரொட்டியையும் வெளியிடவில்லை என்று மல்டிமீடியா மற்றும் தகவல் தொடர்பு அமைச்சகத்தின் விரைவான பதில் குழு நேற்று தெரிவித்துள்ளது.

குவாந்தான் போலீஸ் 12 வயதிற்குட்பட்ட குழந்தைகள் ஊக்குவிக்கப்படவில்லை என்று தெளிவுபடுத்தியது. ஆனால் பிப்ரவரி 19 அன்று தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் வழங்கிய சிஎம்சிஓ எஸ்ஓபிக்கு இணங்க வேண்டும் என்ற நிபந்தனையின் பேரில் வணிக வளாகங்கள் அல்லது உணவகங்களுக்குச் செல்ல  அனுமதிக்கப்படுகிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here