13 மூத்த ஊடகவிலயாளர்கள் நாளை தடுப்பூசியை பெறுவர்

கூச்சிங்: நாளை வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 26) தொடங்கும் மாநிலத்தில் கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் முதல் கட்டத்தில் தடுப்பூசி போடப்பட்ட முன்னணி நபர்களில் சரவாகில் பதின்மூன்று மூத்த ஊடகவியலாளர்கள் இருப்பார்கள்.

சரவாக் பத்திரிகையாளர்கள் சங்கங்களின் கூட்டமைப்பு (எஃப்.எஸ்.ஜே.ஏ) மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவிற்கு அழைப்பு விடுத்ததைத் தொடர்ந்து, முதல் கட்டத்தில் ஊடகங்களை முன்னணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர்.

அரசாங்கத்திடமிருந்து தகவல்களை பொதுமக்களுக்கு பரப்புவதில் ஊடகங்கள் முக்கிய பங்கு வகிப்பதால், கோவிட் -19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போடப்பட்ட முதல் சிலரில் ஊடகங்கள் – குறிப்பாக துறையில் உள்ளவர்கள் – இது மிகவும் முக்கியமானது என்று FSJA தலைவர் ஜாக்குலின் ராடோய் டேவிட் வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 25) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவின் ஆலோசனையின் படி தடுப்பூசி திட்டத்தின் இரண்டு மற்றும் மூன்று கட்டங்களில் மற்ற ஊடக பணியாளர்கள் சேர்க்கப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார். மைசெஜ்தெரா வழியாக பதிவுபெற அவர்கள் ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முதல் தொகுதி தடுப்பூசிகள் புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 24) மாலை கூச்சிங்கிற்கு வந்தன. இதில் முன்னணி வீரர்களுக்கு 23,400 டோஸ் இருந்தது. தடுப்பூசியின் ஒரு கட்டம் மார்ச் 31 வரை இயங்குகிறது. இது 97,161 முன்னணிப் பணியாளர்களை உள்ளடக்கும், இரண்டு மற்றும் மூன்று கட்டங்கள் ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி 900,000 முதியவர்கள் மற்றும் அதிக ஆபத்துள்ள நபர்களுக்கும் 18 வயதுக்கு மேற்பட்ட 900,000 நபர்களுக்கும் தொடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here