இஎம்சிஓ பகுதியில் காணாமல் போன 22 பேர் வேறு இடங்களில் கண்டுபிடிப்பு

ஈப்போ: திங்கள்கிழமை (மார்ச் 1) அஞ்சோங் தவாஸ் டாமாய் அடுக்கு மாடி குடியிருப்பில் காணாமல் போன 23 வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களில் இருபத்தி இரண்டு பேர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

22 ஆடைத் தொழிற்சாலை தொழிலாளர்கள் வேறொரு முகவரியில் தங்கியிருந்ததாகவும் நேற்றிரவு கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும் ஈப்போ ஓ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் ஏ.அஸ்மடி அப்துல் அஜிஸ் தெரிவித்தார்.

தொழிற்சாலையின் மனிதவளத் துறை அவர்களின் சமீபத்திய முகவரியைப் புதுப்பிக்கவில்லை. இந்த தகவலுடன் நேற்று இரவு நாங்கள் அவர்களைக் கண்டுபிடித்தோம். அவர்கள் ஒரு தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மற்றும் சிகிச்சை மையத்தில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அவர்கள் இன்று மலேசியா அக்ரோ எக்ஸ்போசிஷன் பார்க் (MAEPS) செர்டாங்கிற்கு மாற்றப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார். மேம்பட்ட இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ள ஐந்து மாடி விடுதிகளில் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களை தங்க வைக்க முடியாது என்று ஏ. அஸ்மாடி நேற்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் தெரிவித்திருந்தார்.

தொழிற்சாலையில் கோவிட் -19 சம்பவங்கள் கண்டறியப்பட்ட பின்னர், அந்த குடியிருப்பில் EMCO செயல்படுத்தப்பட்டது.  43 உள்நாட்டினர் உட்பட மொத்தம் 377 குடியிருப்பாளர்களுக்கு கோவிட் -19 உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here