கனவு நினைவாகாமல் போனது

KUALA LUMPUR, 3 Mac -- Anggota Bomba dan Penyelamat dilihat membawa mangsa yang dipercayai cedera parah akibat dihempap sebahagian struktur tapak pembinaan sebuah lebuh raya berhampiran Lebuhraya Lingkaran Tengah 2 (MRR2) di Desa Tun Razak yang runtuh hari ini. Insiden pada kira-kira 6 petang itu melibatkan sebuah lori membawa jengkaut yang telah melanggar binaan Lebuhraya Bertingkat Sungai Besi-Ulu Kelang (SUKE) yang terletak berhadapan Terminal Bersepadu Selatan. --fotoBERNAMA (2021) HAK CIPTA TERPELIHARA

கோலாலம்பூர்: புதன்கிழமை மாலை இங்குள்ள எம்.ஆர்.ஆர் 2 பாலம் இடிந்து விழுந்து உயிரிழந்த ஒரு தொழிற்சாலை ஊழியரின் சொந்த கார் வேண்டும் என்ற கனவு திடீரென முடிவுக்கு வந்தது.

நூரியானா எட்வின் அப்துல்லா, 47, அவரது சகா நோர்ஹயாதி அப்துல்லா, 42, ஆகியோர் சம்பவ இடத்தில் இறந்தனர்.

நூரியானாவின் மைத்துனர் முஹம்மது ரஃபிடின் மொஹமட் ஜுஃப்ரி வியாழக்கிழமை (மார்ச் 4) ஒரு கார் நிறுவன விற்பனையாளர் பாலகோங்கில் உள்ள ஒரு குடும்ப உறுப்பினரைத் தொடர்பு கொண்டதைத் தொடர்ந்து தங்களுக்கு விபத்து நடந்ததாகக் கூறப்பட்டது.

நாங்கள் கடைசியாக மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு சந்தித்தோம், அவள் சாப்பிட வந்தபோது அவர் ஒரு காருக்காக சேமித்து வைத்திருந்தார் என்று அவர் மருத்துவமனை கேன்சலர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் (எச்.சி.டி.எம்) சவக்கிடங்கிற்கு வெளியே சந்தித்தபோது கூறினார்.

பிரேத பரிசோதனை முடிந்ததும் நூரியானா சரவாக் லுண்டுவில் அடக்கம் செய்யப்படுவார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். புதன்கிழமை (மார்ச் 3) பண்டார் தாசேக் செலாத்தான் அருகே எம்.ஆர்.ஆர் 2 நெடுஞ்சாலையில் முடிக்கப்படாத பாலத்தின் சாரக்கட்டுடன் டிரெய்லர் லோரி மோதியது.

அது பாலம் இடிந்து தொழிற்சாலை தொழிலாளர்களைக் கொண்டு செல்லும் வேனை நசுக்கியது. ஐந்து பேரையும் வேனில் இருந்து வெளியேற்ற கிட்டத்தட்ட நான்கு மணி நேரம் ஆனது. அதன்பிறகு லோரி டிரைவர் நான்கு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here