பாலம் சரிவு – லோரி டிரைவர் போதைப் பொருள் உட்கொண்டிருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது

கோலாலம்பூர்: இன்னும் கட்டுமானத்தில் உள்ள பாதசாரி பாலத்தில் மோதிய டிரெய்லர் லோரி டிரைவர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தது சோதனை தெரிய வந்துள்ளது.

ஆரம்பகட்ட சிறுநீர் பரிசோதனை முடிவுகள் அவர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததைக் காட்டியது. அவர் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் கீழ் டாங் வாங்கி போதைப்பொருள் குற்றவியல் புலனாய்வுத் துறையால் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்படுவார் என்று நகர போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் தலைவர் உதவி ஆணையர் சுல்கெஃப்ளி யஹ்யா வியாழக்கிழமை (மார்ச் 4) தொடர்பு கொண்டபோது தெரிவித்தார்.

விபத்தில் சிக்கியவர்கள் குறித்த தகவல் படி தொழிற்சாலை வேன் டிரைவர் தோள்பட்டையில் காயம், நுரையீரலில் காயங்கள் மற்றும் உட்புற இரத்தப்போக்கு ஏற்பட்டதாக ஏ.சி.பி.சுல்கெஃப்ளி தெரிவித்தார்.

மேலும் ஒரு பெண் இடது காலில் காயம் அடைந்தார், மற்றவர் வலது தொடையில் காயமடைந்தார். அனைவரும் தங்கள் காயங்களுக்கு இன்னும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். சம்பவ இடத்தில் மரணமடைந்த  இரண்டு பெண்கள் நூரியானா எட்வின் அப்துல்லா, 47, மற்றும் நோர்ஹயாதி அப்துல்லா, 42 என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.

புதன்கிழமை (மார்ச் 3), பண்டார் தாசேக் செலாத்தான் அருகே எம்.ஆர்.ஆர் 2 நெடுஞ்சாலையில் இன்னும் கட்டுமானத்தில் உள்ள பாலத்தின் சாரக்கட்டுடன் டிரெய்லர் லாரி மோதியதில் பாலம் இடிந்து விழுந்தது. விபத்து ஏற்பட்ட நேரத்தில்   தொழிலாளர்களை ஏற்றி சென்ற வேன் மாட்டி கொண்டது. மாட்டிக் கொண்ட வேனில் இருந்து ஐந்து பேரையும் பிரித்தெடுக்க மீட்கப்பட்டவர்களுக்கு கிட்டத்தட்ட நான்கு மணி நேரம் பிடித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here