கடத்தலுக்கு டாக்சியை பயன்படுத்திய 4 பேர் கைது

கோலாலம்பூர் : டாக்ஸியைப் பயன்படுத்தி RM3.4 மில்லியன் மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை கடத்தியதாக டாக்ஸி டிரைவர் உள்ளிட்ட மற்றும் மூன்று பேர் கடந்த புதன்கிழமை கைது செய்யப்பட்டனர்.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ  சைஃபுல் அஸ்லி கமருதீன் கூறுகையில், முதல் சந்தேக நபரை தடுத்து வைத்த பின்னர் டாக்ஸியில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த மருந்துகளின் ஒரு பகுதியை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

கைப்பற்றப்பட்ட மருந்துகளில் 31,165 கிராம் (கிராம்) எடையுள்ள ஹெராயின் அடிப்படை, 10,127 கிராம் கெத்தமைன், 2,497 கிராம் சியாபு, 930 கிராம் எக்ஸ்டஸி மாத்திரைகள் மற்றும் 100 கிராம் எடையுள்ள 400 எராமின் 5 மாத்திரைகள் ஆகியவை அடங்கும்.

இது மற்ற மூன்று சந்தேக நபர்களை கைது செய்ய வழிவகுத்ததாகவும், பின்னர் ஒரு வீடு மற்றும் காண்டோமினியம் சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும் சைஃபுல் அஸ்லி கூறினார்.

நாங்கள் இரு வளாகங்களையும் சுற்றி வளைத்தோம், அங்கு பல்வேறு வகையான மருந்துகள் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருப்பதைக் கண்டோம் என்று கோலாலம்பூர் போலீஸ் படைத் தலைமையகத்தில்  ஒரு செய்தி மாநாட்டில் தெரிவித்தார்.

காண்டோமினியத்தில் ஒரு கைத்துப்பாக்கி மற்றும் 23 9 மிமீ தோட்டாக்களையும் போலீசார் கண்டுபிடித்தனர் மற்றும் ஒரு கார் மற்றும் ஆர்எம் 11,782 ரொக்கத்தையும் பறிமுதல் செய்தனர்.

சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் 34 முதல் 58 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்றும், குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் சம்பந்தப்பட்ட முந்தைய பதிவுகள் இருப்பதாகவும், அவர்களில் இருவர் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்ததாகவும் சைஃபுல் அஸ்லி கூறினார்.

இந்த வழக்கு ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39 பி இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது, மேலும் சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் புதன்கிழமை (மார்ச் 10) வரை தடுப்புக்காவல் செய்யப்படுகிறார்கள். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here