டத்தோ ஶ்ரீ உள்ளிட்ட ஒரு பெண் 6 நாட்களுக்கு தடுத்து வைப்பு

ஷா ஆலம்: 22 சீன பிரஜைகளை குடியேற்றக் கிடங்கில் தடுத்து வைத்தது தொடர்பான 300,000 வெள்ளி லஞ்ச வழக்கு தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக டத்தோ ஶ்ரீ பட்டம் கொண்ட  தொழிலதிபர் மற்றும் ஒரு பெண் ஆறு நாட்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) அளித்த விண்ணப்பத்தைத் தொடர்ந்து புதன்கிழமை (மார்ச் 10) திங்கள் (மார்ச் 15) வரை தடுப்புக்காவல் உத்தரவை மாஜிஸ்திரேட் ஃபத்தினா அமிரா அப்துல் ஜாலில் வழங்கினார்.

மற்றொரு நபர், வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களின் முகவராக இருந்த ஒரு பெண், 41, ஒரு இடை நபராக செயல்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறார். மேலும் விசாரணைக்கு உதவ தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டார்.

புதன்கிழமை அதிகாலை 1 மணியளவில் பெண் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 9) இரவு 8 மணியளவில் 44 வயதான நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் எம்.ஏ.சி.சி வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது. சந்தேக நபர்கள் இருவரும் சிலாங்கூர் எம்.ஏ.சி.சி அலுவலகத்தில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

ஆன்லைன் சூதாட்ட சிண்டிகேட் மற்றும் மோசடி தொடர்பாக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ள 22 சீன நாட்டினரை தடுத்து வைத்த வழக்கை தீர்க்க உதவ முடியும் என்று ஆண் சந்தேக நபர் கூறியதாகவும் அந்த வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது. MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 16 (a) (A) இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here