சேவியரின் பதவி விலகல் பல கேள்விகளை எழுகிறது

பெட்டாலிங் ஜெயா: பி.கே.ஆரை விட்டு வெளியேற டத்தோ டாக்டர் சேவியர் ஜெயக்குமார் எடுத்த முடிவு பல கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளது என்று கட்சி பொதுச்செயலாளர் டத்தோ ஶ்ரீ  சைபுதீன் நாசுஷன் இஸ்மாயில் தெரிவித்துள்ளார்.

டாக்டர் சேவியரை நீண்ட காலமாக அறிந்த ஒருவர் என்ற முறையில், பிந்தையவரின் செயல்களும் சாக்குப்போக்குகளும் கேள்விகளை எழுப்பியுள்ளன என்று சைஃபுதீன் கூறினார்.

இருப்பினும், உண்மையான சீர்திருத்தவாதியை மற்றவர்களிடமிருந்து வேறுபடுத்துவது நல்ல மற்றும் கடினமான காலங்களில் சவால்களை எதிர்கொள்ளும் வலிமையாகும் என்று சைபுதீன் சனிக்கிழமை (மார்ச் 13) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

அண்மையில் நடந்த வழக்கு தொடர்பாக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் தனது தனிப்பட்ட உதவியாளரையும் சில அறிமுகமானவர்களையும் தடுத்து வைத்த பின்னர், மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்.ஏ.சி.சி) அவரை விசாரணைக்கு இலக்காகக் கொண்டது என்று கோலா லங்காட்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சமீபத்தில் பி.கே.ஆர் தலைவர்களுக்கு தகவல் கொடுத்ததாகவும் சைஃபுதீன் குற்றம் சாட்டினார்.

டாக்டர் சேவியரை பின்னர் ஒரு மூத்த (பெரிகாத்தான் நேஷனல்) அமைச்சர் தொடர்பு கொண்டதாகவும் அவர் பெரிகாத்தானை ஆதரிக்க வேண்டும் அல்லது கடுமையான விளைவுகளை எதிர்கொள்ள வேண்டும் அழுத்தம் தந்திருக்கின்றனர் என்று சைபுதீன் கூறினார்.

“பி.கே.ஆர் ஒரு சீர்திருத்தக் கட்சி, ஊழலை எதிர்த்துப் போராடுவதிலும், அதிகாரத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்வதிலும், பதவிகளைப் பொருட்படுத்தாமல் சட்டங்களுக்கு எதிராகச் செல்வதிலும் எங்கள் நிலைப்பாடு மிகவும் தெளிவாக உள்ளது” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

போலீஸ், உள்நாட்டு வருவாய் வாரியம் மற்றும் எம்.ஏ.சி.சி வழியாக தூண்டுதல்கள் மற்றும் அச்சுறுத்தல்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவைப் பெற பெரிகாத்தான் அரசாங்கத்தின் முயற்சிகள் உள்ளன என்ற சமீபத்திய கருத்தும் உறுதிப்படுத்துகிறது என்று சைஃபுதீன் கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹரப்பன் சட்டமியற்றுபவர்களின் ஆதரவை பெரிகாத்தானை நோக்கி மாற்ற எம்.ஏ.சி.சி போன்ற அதிகாரிகள் இப்போது பெரிகாத்தானில் உள்ள மூத்த அரசியல்வாதிகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறார்கள் என்று சைஃபுதீன் கூறினார்.

இதுபோன்ற அச்சுறுத்தல்கள் மற்றும் சோதனைகளுக்கு எதிராக அனைத்து பி.கே.ஆர் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அமைதியாகவும் ஒற்றுமையாகவும் இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here