பிகேஆரை விட்டு வெளியேறுகிறார் டாக்டர் சேவியர்

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோல லங்காட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ டாக்டர் சேவியர் ஜெயக்குமார், பி.கே.ஆரை விட்டு உடனடியாக விலகுவதாக கூறுகிறார். மேலும் அடிப்படை உறுப்பினர் மற்றும் கட்சியின் துணைத் தலைவர் பதவியையும் ராஜினாமா செய்தார்.

நான் தொடர்ந்து எனது தொகுதிக்கு சேவை செய்வேன். சுயாதீனமான நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பேன். கோலா லங்காட் மக்களுக்கு எனது தேர்தல் வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றுவேன் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று சனிக்கிழமை (மார்ச் 13) செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தார்.

முன்னாள் நீர், நிலம் மற்றும் இயற்கை வள அமைச்சர், கடந்த ஆண்டு நிகழ்வுகளால் “மிகவும் விரக்தியடைந்ததால்” அவர் 1998 இல் இணைந்த அவர் கட்சியை விட்டு விலகுவதாகக் கூறினார்.

தேர்தலுக்கான சாத்தியக்கூறுகள் பற்றி விவாதிக்கும் கட்சிகள் இருக்கும்போது, ​​இந்த நேரத்தில் இது அவசியமில்லை அல்லது சாத்தியமில்லை. எங்கள் தற்போதைய முன்னுரிமை கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்துவதில் அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பதும், வேலைகளை உருவாக்குவதும், பொருளாதாரத்தை மீண்டும் கட்டியெழுப்ப நிதி பெறுவதும் ஆகும் டாக்டர் சேவியர் கூறினார்.

கோவிட் -19 தடுப்பூசி திட்டம் நிறைவடைய 18 மாதங்களும், பொருளாதாரம் மீட்க இரண்டு வருடங்களுக்கும் மேலாகும் என்று அவர் கூறினார். அரசாங்கத்தின் முயற்சிகள் நிறைவேற்றப்படுவதை உறுதி செய்வதற்கு இதற்கு இரு கட்சி ஆதரவு தேவை. மக்கள் ஸ்திரத்தன்மையை விரும்புகிறார்கள்.

நலிவடைந்து வரும் பொருளாதாரத் துறைகளை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும். இதை நோக்கி, நாங்கள் ஒன்றிணைந்து செயல்பட வேண்டும் ஒருவருக்கொருவர் எதிராக அல்ல” என்று டாக்டர் சேவியர் கூறினார்.

ஒரு நெருக்கமான நண்பர் – பேராக் பி.கே.ஆர் துணைத் தலைவர் எம்.ஏ. தினகரன் – மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (எம்.ஏ.சி.சி) விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டபோது டாக்டர் சேவியர் சமீபத்தில் சர்ச்சையில் சிக்கினார்.

டாக்டர் சேவியர் 2018 முதல் 2020 வரை பக்காத்தான் ஹரப்பன் அமைச்சரவையின் ஒரு பகுதியாக இருந்தபோது பயன்படுத்தப்பட்டதாகக் கூறப்பட்ட ஒரு வீட்டிலிருந்து RM1.2 மில் மற்றும் சந்தேகத்திற்கிடமான ப்ராக்ஸி மற்றும் ஒரு சொகுசு காரின் வீட்டையும் MACC கைப்பற்றியது.

டாக்டர் சேவியர் பி.கே.ஆரிடமிருந்து விலகியதால், கட்சியின் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வர் இப்ராஹிம் கட்சியிலிருந்து ஒரு நம்பகமான நபரை இழந்துவிட்டார்.

அன்வாரை அப்போதைய பிரதமர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது துணை பிரதமராக நீக்கிய பின்னர் 1998இல் அரசியலில் இறங்கிய கட்சியின் முன்னோடி உறுப்பினர்களில்  டாக்டர் சேவியரும் ஒருவர் ஆவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here