மேலும் பல எதிர்கட்சி உறுப்பினர்கள் பெரிகாத்தானில் இணையலாம் – அன்னுவார் கருத்து

MENTERI Wilayah Persekutuan Tan Sri Annuar Musa.

புத்ராஜெயா: இன்னும் எட்டு எதிர்க்கட்சி எம்.பி.க்கள் தங்கள் விசுவாசத்தை பெரிகாத்தான் நேஷனலுக்கு மாற்றலாம் என்று டான் ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா கூறுகிறார்.

யாரையும் பெயரிடாமல், முன்னாள் பாரிசன் நேஷனல் செயலாளர்  கோலா லங்காட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோ  டாக்டர் சேவியர் ஜெயக்குமார் வெளியேறியதைத் தொடர்ந்து அடுத்த சில நாட்களில் தங்கள் முடிவை அறிவிக்க முடியும் என்றார்.

மேலும் ஏழு முதல் எட்டு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அரசாங்கத்தை ஆதரிக்கத் தயாராக இருப்பதாக சுட்டிக்காட்டியுள்ளனர் என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன்.

மிக முக்கியமாக, இந்த அரசாங்கம் செயல்பட்டால், எங்களுக்கு ஆதரவளிக்க இன்னும் தயாராக இருக்கும் என்று அவர் சனிக்கிழமை (மார்ச் 13) புத்ராஜெயாவில் உள்ள இளம் நகர தொழில்முனைவோர் கியோஸ்க் மற்றும் அஞ்சுங் ஃப்ளோரியாவில் நடந்த நடைபயணத்திற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

அரசாங்கம் சரியானதல்ல என்று அன்வார் கூறுகிறார். ஆனால் அதன் பொறுப்புகளை நிறைவேற்றுவதற்கும் கோவிட் -19 ஐ சமாளிப்பதற்கும் இன நல்லிணக்கம் மற்றும் அரசியல் ஸ்திரத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்கும் அது உறுதிபூண்டுள்ளது என்றார்.

குறைபாடுகள் உள்ளன – ஆனால் இந்த கடினமான சூழ்நிலைகளில், அரசாங்கம் சிறப்பாக செயல்படுகிறது. முடிவுகளை நீங்கள் காணலாம் என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதில் மலேசியா அனைத்துலக அளவில் அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது என்றும், இது “வாழ்க்கையிலும் வாழ்வாதாரத்திலும் சமநிலையை ஏற்படுத்துகிறது” என்றும், பொருளாதார மீட்சி  பாதையில் உள்ளது என்றும் அன்னுவார் கூறினார்.

எனவே இந்த ‘நண்பர்கள்’ பெரிகத்தானை ஆதரிக்க விரும்பினால் அது ஆச்சரியமல்ல  என்று அவர் மேலும் கூறினார். எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் அடையாளங்களையும் அவர்கள் உறுப்பினர்களாக இருக்கும் கட்சிகளையும் வெளிப்படுத்த அன்னுவார் மறுத்துவிட்டார்.

நான் குறிப்பிட்டால், சிலர் அதை மறுப்பார்கள். தெளிவற்ற ஒப்புமையை அளித்த அவர், அரசியல் என்பது இயற்பியலின் விதி போன்றது என்று கூறினார். ஒவ்வொரு செயலுக்கும், சமமான மற்றும் எதிர் எதிர்வினை இருக்கும்” என்று அவர் கூறினார்.

என்னைப் பொறுத்தவரை, (நாட்டை) சீர்குலைப்பதை விட, ஒற்றுமையை வலுப்படுத்துவதற்கான நேரம் இது. நாள் முழுவதும் அரசியலைப் பற்றி பேசுவதை விட மக்களின் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண நாங்கள் ஒன்றிணைந்து செயல்பட வேண்டும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக சனிக்கிழமை (மார்ச் 13), டாக்டர் சேவியர் தனது அடிப்படை உறுப்பினர்  மற்றும்  பி.கே.ஆர் துணைத் தலைவர் பதவியில் இருந்து விலகுவதற்கான தனது முடிவை அறிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here