பேராக் டிஏபி மாநிலக் கட்சித் தலைவராக மிங், துணைத் தலைவராக சிவகுமார் மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டனர்

ஈப்போ: பெராக் டிஏபி தலைவராக என்கா கோர் மிங் மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 14) இங்கு நடைபெற்ற 19 ஆவது பேராக் டிஏபி மாநாட்டோடு இணைந்து நடைபெற்ற மாநிலக் கட்சித் தேர்தலின் போது ஏற்பட்ட மகத்தான வெற்றியைத் தொடர்ந்து இது நிகழ்ந்தது.

தேசிய டிஏபி துணை பொதுச்செயலாளராக இருக்கும் என்காவும், அவரது அணியைச் சேர்ந்த 14 பேரும் தலா 1,100 வாக்குகளைப் பெற்றனர். தேசிய கட்சி உதவி அமைப்பு செயலாளரும், கம்பார் எம்.பி.யுமான தாமஸ் சூ 550 வாக்குகள் மட்டுமே பெற்றார்.

பாத்து காஜா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் என்கா மற்றும் சக தேசிய கட்சியின் துணை பொதுச்செயலாளர் வி.சிவகுமார் இருவரும் 1,228 வாக்குகளைப் பெற்று அதிக வாக்குகளைப் பெற்றனர்.

பிரதிநிதிகளுக்கு நன்றி தெரிவித்ததில், மாநில கட்சியின் துணைத் தலைவராக சிவகுமாரை மீண்டும் தேர்ந்தெடுப்பதையும் அறிவித்தார். மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவர்களில் மாநில கட்சியின் துணைத் தலைவர்கள் ஏ.சிவனேசன் மற்றும் அப்துல் அஜீஸ் பாரி, செயலாளர் வோங் கா வோ, ஒழுங்கமைக்கும் செயலாளர் தெஹ் கோக் லிம் மற்றும் விளம்பர செயலாளர் சோங் ஜெமின் ஆகியோர் அடங்குவர்.

தேசிய டிஏபி இளைஞர் தலைவரும், பசீர் பிஞ்சி சட்டமன்ற உறுப்பினருமான ஹோவர்ட் லீ புதிய பொருளாளராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார், இது முன்னர் ட்ரோனோ சட்டமன்ற உறுப்பினர் பால் யோங்கால் நடைபெற்றது.

தேசிய கட்சி உதவி பொருளாளராக இருக்கும் பெருவாஸ் எம்.பி. டத்துக் என்ஹே கூ ஹாம் தொடர்ந்து மாநில கட்சியின் ஆலோசகராக உள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here