10 ஆயிரம் வெள்ளி சம்மன் போலீசாரால் வழங்கப்பட்டதல்ல

கோலாலம்பூர்: செராஸில் உணவருந்தி கொண்டிருந்த தம்பதியினருக்கு வழங்கப்பட்ட RM10,000 கலவைகள் காவல்துறையினரால் வழங்கப்படவில்லை என்று புக்கிட் அமன் சிஐடி இயக்குனர் டத்தோ ஹுசிர் முகமது (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

ஆரம்ப விசாரணையில் இந்த சம்மன்கள் காவல்துறையினரால் வழங்கப்படவில்லை, ஆனால் மற்றொரு அரசாங்க நிறுவனத்தைச் சேர்ந்த ஒரு அதிகாரியால் வழங்கப்பட்டன” என்று திங்களன்று (மார்ச் 15) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

கடந்த வார இறுதியில் காலை 11:37 மணியளவில் ஒரு அரசு நிறுவனத்தைச் சேர்ந்த 10 அதிகாரிகள் தங்களை எதிர்கொண்டதாகக் குற்றம் சாட்டி, தம்பதியினரின் ஒரு இடுகை சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியது. அவர்கள் சம்மன்களை வெளியிடும் நோக்கத்திற்காக தங்கள் மைகாட்டை ஒப்படைக்க உத்தரவிட்டனர்.

பதிவில், தம்பதியினர் காலை 11.14 மணிக்கு உணவகத்தில் முகக்கவசம் அணியவில்லை என்று குற்றம் சாட்டப்பட்டனர். காலை 11.16 மணிக்கு உணவு மற்றும் பானங்கள் வந்தபோது மட்டுமே முகக்கவசத்தை அகற்றியதாக தெரிவித்தனர்.

யாரால் சம்மன் வெளியிட்டப்பட்டது அல்லது அவை குறிப்பிட்ட குற்றத்திற்காக இந்த ஜோடி ஒருபோதும் குறிப்பிடவில்லை. விசாரணையில் ஹுசிர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 14) புக்கிட் அமான் தம்பதியரை அழைத்ததாகவும், மேலும் அவர்கள் சிஐடியின் சிறப்பு புலனாய்வு பிரிவு (யு.எஸ்.ஜே.டி) அவர்களை அழைத்ததாகவும் கூறினார்.

தம்பதியினர் அநியாயம் என்று உணர்ந்ததால் சம்மன் வழங்கிய அதிகாரியின் நடவடிக்கை குறித்து தங்களின் அதிர்ச்சியையும் ஏமாற்றத்தையும் வெளிப்படுத்தியதை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம் என்று ஹுசிர் கூறினார்.

விசாரணைக்கு உதவ ஆண் மற்றும் பெண் இருவரின் அறிக்கைகளையும் காவல்துறை பதிவு செய்துள்ளது. நாங்கள் வழக்கை ஆராய்ந்து வருகிறோம், தம்பதியினர் கூறிய குற்றச்சாட்டுகளை நாங்கள் சுகாதார அமைச்சகத்திற்கு அனுப்பியுள்ளோம். மேலும் விசாரிப்போம் என்று  ஹுசிர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here