10 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம் குறித்து அரசாங்கம் ஆராயும்

கங்கார்: அவசரகால (தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல்) (திருத்தம்) கட்டளை 2021 இன் கீழ் RM10,000 சம்மன்கள் உட்பட்ட குற்றங்களை அரசாங்கம் தீர்மானிக்கும் என்று டத்தோ ஶ்ரீ தக்கியுதீன் ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார்.

பிரதமர் துறை அமைச்சர் (பாராளுமன்றம் மற்றும் சட்டம்) அமைச்சர் இன்று கோவிட் -19 அவசரநிலை மேலாண்மை தொழில்நுட்பக் குழு கூட்டத்தில் இது குறித்து விவாதிக்கப்படும் என்றார். தனிநபர்களுக்கான RM10,000 கலவை மற்றும் நிறுவனங்களுக்கு RM50,000 மீதான கட்டளைகளை நாங்கள் பராமரிப்போம்.

மீறுபவர்களுக்கு சம்மன் வழங்குவது உட்பட, அதை அமல்படுத்தும் பிரச்சினையை அரசாங்கம் தீர்க்கும்” என்று நேற்று கோவிட் -19 அவசரநிலை மேலாண்மை தொழில்நுட்பக் குழுவின் கூட்டுத் தலைவர்களுக்கான பணி விஜயம் நிகழ்ச்சியின் பின்னர் அவர் கூறினார்.

சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா மற்றும் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஶ்ரீ அஸ்லான் மேன் ஆகியோர் கலந்து கொள்வர்.

முகக்கவசம் அணியாதது போன்ற சிறிய மீறல்களில் இது ஈடுபட்டிருந்தால், குற்றவாளிகள் RM10,000 ஐ இணைப்பது பொருத்தமானதல்ல என்று தக்கியுதீன் கூறினார். சட்டம் உறுதியாக இருக்க வேண்டும், ஆனால் அதே நேரத்தில் சமநிலையை ஏற்படுத்த விவேகத்துடன் செயல்பட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

கூட்டு அறிவிப்புகளை வெளியிடுவதன் முக்கிய நோக்கம் தண்டிப்பது அல்ல. ஆனால் மக்களுக்கு அறிவுறுத்துவது மற்றும் நாட்டில் கோவிட் -19 பரவுவதைத் தடுக்க உதவுவது என்று அவர் வலியுறுத்தினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here