தடுப்பூசி பதிவிற்கு காலக்கெடு?

கோத்த கினபாலு: கோவிட் -19 தடுப்பூசி பதிவுக்கு ஒரு காலக்கெடுவை அரசாங்கம் பரிசீலிக்கக்கூடும் என்று பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் தெரிவித்துள்ளார்.

நாங்கள் ஒரு காலக்கெடுவை நிர்ணயிக்க வேண்டும் என்று நான் முன்மொழிந்தேன். எங்களால் (பதிவை) எப்போதும் திறக்க முடியாது. உதாரணமாக, ஜூன் மாதத்திற்குள் மூடினால் மாத இறுதிக்குள் பதிவு செய்யாதவர்களுக்கு தடுப்பூசி கிடைக்காது என்று சொல்லலாம்.

இது எல்லாவற்றையும் விரிவாக திட்டமிட நோய்த்தடுப்பு குழுவை எளிதாக்கும் என்று திங்களன்று (மார்ச் 22) பகிரப்பட்ட செழிப்பு பார்வை 2030 இல் சபா டவுன்ஹால் அமர்வின் போது அவர் கூறினார். முன்னதாக, சீக்கிரம் தடுப்பூசிக்கு பதிவு செய்யுமாறு சபஹான்களுக்கு அவர் அழைப்பு விடுத்திருந்தார்.

அதே நேரத்தில், பொதுவாக வைரஸிற்கான தடுப்பூசிகள் குறித்த ஆய்வுகள் இன்னும் முழுமையடையவில்லை என்று அவர் ஒப்புக்கொண்டார். எடுத்துக்காட்டாக தடுப்பூசி போட்டவர்களிடமிருந்து பின்னூட்டங்கள் இன்னும் பெறப்பட வேண்டும்.

நாங்கள் ஆண்டுதோறும் அல்லது ஒரு முறை மட்டுமே (நம் வாழ்நாளில்) தடுப்பூசி எடுக்க வேண்டுமா என்பதும் எங்களுக்குத் தெரியாது. எனவே, இன்னும் சில விஷயங்கள் குறித்து எங்களுக்குத் தெரியவில்லை. ஆனால் எங்கள் இலக்கு இன்னும் 80% மக்கள் (மலேசியாவில்) இருக்க வேண்டும் தடுப்பூசி போடப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

முஹைதீன் இன்றுவரை 400,000 க்கும் மேற்பட்ட முன்னணி வீரர்கள் தடுப்பூசியை பெற்றுள்ளனர். அதே நேரத்தில் ஆறு மில்லியனுக்கும் அதிகமானோர் மைசெஜ்தெரா பயன்பாடு மூலம் தடுப்பூசிக்கு பதிவு செய்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here