சுபாங்கில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தனியார் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமானது

கோலாலம்பூர்: சுபாங்கில் உள்ள சுல்தான் அப்துல் அஜீஸ் ஷா விமான நிலையத்தில் விபத்துக்குள்ளான ஹெலிகாப்டர் பகாங்கில் சுங்கை லெம்பிங்கில் இருந்து தனியார் விமானம் என்று போக்குவரத்து அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

மலேசியாவின் சிவில் ஏவியேஷன் ஆணையம் புதன்கிழமை (மார்ச் 24) காலை 9.25 மணியளவில் விமான நிலையத்தில் ஏர்பஸ் ஹெலிகாப்டர் ஏஎஸ் 350 பி 3 விபத்துக்குள்ளானதை உறுதிப்படுத்தியதாக அமைச்சகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

லியோபாட் ஏவியேஷன் சென்.பெர்ஹாட்டால் இயக்கப்படும் ஹெலிகாப்டர், காலை 8.30 மணியளவில் சுங்கை லெம்பிங், பகாங்கில் இருந்து புறப்பட்டது. தனியார் விமானத்தில் மரான், டெமர்லோ, கராக் மற்றும் பத்துமலை வழியாக சுபாங்கிற்கு ஒரு விமானி மற்றும் நான்கு பயணிகளுடன் வந்தது.

இரண்டு பேர் காயமடைந்துள்ளதாகவும், தற்போது மருத்துவ உதவி பெற்று வருவதாகவும், மேலும் மூன்று பேருக்கு எந்த பாதிப்பும் இல்லை என்று கூறப்படுகிறது.

“சிவில் ஏவியேஷன் ரெகுலேஷன்ஸ் 2016 இன் பகுதி XXVI இன் படி அமைச்சின் விமான விபத்து புலனாய்வு பணியகத்தால் பாதுகாப்பு விசாரணை நடத்தப்படும்” என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here