முன்னணி பணியாளர்களுக்கு ஏப்ரல் முதல் தடுப்பூசி

பெட்டாலிங் ஜெயா: மைசெஜ்தெராவில் கோவிட் -19 தடுப்பூசிக்கு பொருளாதார முன்னணியில் இருப்பவர்களும் பதிவுசெய்தவர்களும் ஏப்ரல் அல்லது மே மாதங்களில் தடுப்பூசி போடலாம் என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார்.

இரண்டாம் கட்டத்தின் கீழ் உள்ளவர்கள் பதிவு செய்யக் காத்திருப்பதற்குப் பதிலாக பொருளாதார முன்னணியில் இருப்பவர்களுடனும், மூன்றாம் கட்டத்தில் உள்ளவர்களுடனும் முன்னேற முடிவு செய்துள்ளதாக அறிவியல், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கண்டுபிடிப்பு அமைச்சர் ஒரு மருத்துவ செய்தி போர்ட்டிடம் தெரிவித்தார்.

நீங்கள் மூன்றாம் கட்டத்திற்கு ஆரம்பத்தில் பதிவு செய்திருந்தால், அடுத்த மாதத்தில் அல்லது உங்கள் சந்திப்பு கிடைத்தால் ஆச்சரியப்பட வேண்டாம் என்று அவர் மருத்துவ போர்ட்டலிடம் கூறினார்.

இரண்டாம் கட்டத்தின் கீழ் பதிவு மெதுவாக இருந்தால் மூன்றாம் கட்டத்தை மேலே நகர்த்துவது நல்லது என்று தேசிய கோவிட் -19 நோய்த்தடுப்பு திட்டத்தின் ஒருங்கிணைப்பு அமைச்சர் கூறினார்.

தொடர்ச்சியான தடுப்பூசிகள் வரும் வரை மக்களுக்காக காத்திருப்பதில் எந்த அர்த்தமும் இல்லை. இரண்டாவது காலாண்டில் சிலவற்றை முன்னோக்கி கொண்டு வர ஃபைசருடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்த நான் நம்புகிறேன். பின்னர், ஏற்கனவே பதிவுசெய்யப்பட்டவர்களுக்கு தடுப்பூசி போடலாம் என்று கூறினார் கைரி.

மலேசியாவின் கோவிட் -19 தடுப்பூசி திட்டம் பிப்ரவரி 24 ஆம் தேதி தொடங்கியது. இரண்டாவது கட்டம் ஏப்ரல் முதல் ஆகஸ்ட் வரை அதிக ஆபத்துள்ள குழுக்கள் மற்றும் 60 மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடையவர்களை உள்ளடக்கியது என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் 18 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடைய மலேசிய மக்கள் மூன்றாம் கட்டத்தில் தடுப்பூசி போட்டு கொள்வார்கள். இது மே 2021 முதல் பிப்ரவரி வரை 2022.

மார்ச் 28 வரை, மொத்தம் 7,235,436 பேர் தடுப்பூசிக்கு பதிவு செய்துள்ளனர். இன்றுவரை, மொத்தம் 451,655 நபர்களுக்கு முதல் தடுப்பூசி அளவும், 129,110 பேர் இரண்டாவது மருந்தையும் எடுத்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here